Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sipendi unafiki huu wa watanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Facts1, Dec 29, 2010.

  1. Facts1

    Facts1 JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 308
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Mkurugenzi Mkuu wa Kampuni ya ulinzi ya Knight Support akitishia kuondoka kikaoni kwa ghadhabu
    baada ya kutofautiana na Kamishna Mkuu wa Jeshi la Zimamoto na Uokoaji.

    Ukiangalia hapa Mkurugenzi wa Knight Support yuko serious wakati mkurugenzi wa zima moto akijichekelesha sijui ni kwa dharau au hajali yanayotokea au anajifanya kucheka kujenga urafiki wa kinafiki aonekane yeye muungwana machoni mwa watu kuliko mwenzake.

    Nasema sipendi kabisa tabia hii ni unafiki mtupu.
     
  2. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    thats what you get from an English man yuko straight na atakupa live as it is

    Serikali itangaze tenda tuuu watu wasupply vifaa na magari
     
  3. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2010
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    u r right,kila sehemu,hata ukibandika picha yako facebook ukiwa na kinyesi kimekuganda still watu watakwambia umetakata kweli,au uko juu,ilhali ni unafki mtupu,i hate this
     
  4. The Spit

    The Spit JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    At last someone said it for me.Hata mimi inanichefua sana sijuhi tuite unafiki sijuhi tuite inferiority sijuhi tuite nini.I dislike the use of that phrase in swahili.Ukiangalia kwa undani ni kama lugha inayoleta unyanyapaa fulani in another context.Sitaki kusikia hata siku moja mtu ananiambia niko juu for whatever,he should find an alternative way of complementing me but not this.It makes you feel like a king and a slave it's discriminative..Totally typical slave mentality.Any revolutionary,Gandhi as an example would never ever accept such a lame complement take my word!...Disgusting!
     
  5. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hata viongozi wetu wa juu wa kisiasa ndivyo walivyo. Wamejaa unafiki. Wanachekacheka lakini mioyoni mwao ni tofauti kabisa.
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Huyo mwingine ni waziri Nahodha ama macho yangu?
     
  7. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,100
    Likes Received: 751
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Halafu huyo kulia mwenye suti nyeusi ni Mh. Nahodha Waziri wa Mambo ya Ndani (Mb Wakuteuliwa) (pia Waziri Kiongozi mstaafu wa SMZ), kweli mkuu wa hiyo kampuni ya ulinzi alikuwa kakasirika kweli.

    Ila sijui kama kuna raia yeyote awe mwenyeji au raia wa kigeni katika nchi za wenzetu anaweza kuanzisha zongo kwenye 'high-table' mbele ya waziri wa usalama, lazima huyu kiongozi wa kampuni ya ulinzi ameshaudharau uongozi mzima wa serikali ya SISIEMU siku nyingi zilizopita na kitendo hiki ni hitimisho kuwa Tanzania hatuna uongozi kuanzia juu mpaka chini.

    Kweli nchi yangu Tanzania ni yatima haina uongozi asilani.
     
  8. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,534
    Likes Received: 2,534
    Trophy Points: 280
    Nahodha amekuwa mdogo kama kidonge cha pilton.
     
  9. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2010
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mbona kama kikao chenyewe kinafanyikia Uani? Isije ikawa ni kikao cha arusi!!
     
  10. N

    Nancy Tweed Senior Member

    #10
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Waafrika weusi wote ndivyo wanavyokuwa hivi mbele ya mzungu; isipokuwa wa-south afrika na wanaijeria tuu.
     
  11. C

    Campana JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama vile wako baa, maana hivi viti vya plastik vinaonekana baa zaidi. Kama hii ndiyo ofisi ya Kamishna wa zimamoto, basi taasisi nyingine za gvt ziige kwa kutumia fanicha za gharama za kawaida kama viti hivi ili pesa zitakazookolewa zielekezwe kwenye maendeleo
     
  12. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    Kwenye maendeleo au ufisadi??hapa kinachotakiwa ni kuondoa system yote,,..yaani kirusi CCM..pale wanazuga tu ingia kwenye ofisi zao uone mafenicha na maflat screen...mara ya kwanza kuingia kwny ofc ya big boss wetu nilitaka kupandisha presha..nilidhani nimeingia peponi wakati sisi viti vimevunjika lakini kuvireplace lazima upite mchakato mrefu wa mizengwe wa manunuzi ya umma
     
  13. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Story bado haijakamilika...nini hasa kilichotokea mpaka huyo mzungu atishie kuondoka kwa hasira?? Mwenye full mkanda pliz!
     
  14. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Binafsi sidhani kama mtu kucheka/kutabasamu wakati mwenzake amekasirika/anamjia juu kama ishara au dalili ya unafki...
    Huwa naichukulia kama kuwa na confidence za kuweza kumhimili huyo mtu ndo maana huna wasiwasi....
    Kama mtu amekueleza upumbavu ukakataa kukubaliana naye akikasirika dawa yake ni kumcheka...

    Ukitaka kujua unafiki wa mtu Tazama Picha za JK kwa umakini, Yale matabasamu yake ndo unafiki wenyewe........
     
  15. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #15
    Dec 29, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kuna anayeweza kutuambia kilichokuwa kinazungumzwa? Isije ikawa huu ulikuwa utani kabla ya kikao kuanza ama baada ya kikao kumalizika? kwa nini viongozi wetu wote wawe wanatabasamu huku 'wanafokewa' na mzungu? The pic may not be what we are made to believe it is.
     
  16. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #16
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ninini kinampa jeuri huyu mthungu?
     
Loading...