Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sipendi tuonane wabaya hapa JF, kila 'post' unakejeli wewe tu, nikusaidieje? Unikome!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pape, Dec 1, 2009.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Sipendi tuonane wabaya hapa JF, kila 'post' unakejeli wewe tu, nikusaidieje? Unikome!

    Message sent!
     
  2. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Hata hii washashi hawaisale.

    Ina maana JF uhuru wa kukejeli haupo?
     
  3. KILITIME

    KILITIME JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2009
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Journal Pape, Hata wewe unajua kwamba hueleweki!
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kivipi? inamaana huelewi post au kiswahili?
     
Loading...