Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sipendi tabia ya shemeji yangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NOT ENOUGH, May 17, 2011.

  1. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huwa mara kadhaa tunatoka outing na Mr wangu na rafiki yake (shemeji), illa huyu shemeji anatabia ambayo hainipendezi na nimeshamwambia siipendi ila hakomi hata. Huwa tukikaa kwenye meza yeye ananikanyaga miguu kila wakati na jamaa akitoka kidogo analeta vidole vyake mpaka kwenye nanihiiiii. Naogopa kumsemea sasa nifanyeje?
     
  2. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Kama kweli ungekuwa hutaki sioni ni jinsi gani huyo shemeji angeweza kuleta vidole vyake mpaka hapo uliposema. Acha huo mchezo.........waweza kusababisha balaa na majuto mkija kugundulika.
     
  3. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Acha uwongo wewe not enough! Unapenda sana ndiyo maana humsemei
     
  4. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Unaogopa nn sasa kumsemea?Dont be cheap dear,.mpe onyo kali la mwisho na umwambie utamwambia Mr wako upuuzi wake kama ata acha,ukizidi kukaa kimnya unafuga ujinga na pia ataona unapenda hako kamchezo.Lkn pia kutosema huwezi jua labda ni kamtego Mr wako kaweka ili aone kama ww ni mwaminifu au la(kuna wanaume/wanawake wajinga hufanya hivi)si unajua haba na hapa hujaza kibaba?
     
  5. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Hapo nilipobold hapo ndio penyewe.................. yaani some pipo sometimes.....nomaa
     
  6. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asante pili kwa mawazo yako,
     
  7. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    not enough unavituko sana, huyo mr si ndio yule aliyekuacha kwenye mataa siku ya valentine? kwahiyo ndio umeamua kumegana na rafiki yake? haya bana, utarudi hapa hapa kusema ndoa imeisha
     
  8. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    napita tu kumbe ni wewe MAMLUKIKI WA MAGAMBA NE.NA HAUWEZ TOSHA KWEL KAMA NICK NAME YAKO
     
  9. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani trust me mie wala sipendi
     
  10. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #10
    May 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mhm.....nawe unapenda anavyofanya ivyo ''eti enhe''?.....kama ungekuwa unakelwa na tabia hiyo ya shemeji yako ungeshamwambia Mr.wako.Navyo jua mimi mwanamke kama hakupendi/hafurahii wala hawezi kuvumilia......huo upuuzi.
    NB:Ukifurahia upele...unakaribisha ukurutu
     
  11. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #11
    May 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kama unadai hupendezwi na tabia hiyo, huku ukudai pia kuwa hutaki kumsemea.... mbona mi nashindwa kukuelewa? Nikikushauri umkubalie; umeshasema hupendezwi na tabia yake.... Nikifikiria kukushauri kumkatalia; tayari kama hupendezwi nayo nini tena....! Na kama huwezi kumdhibiti mwenyewe, wala huwezi kumsemea, what is really "Not Enough" to you?
     
  12. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #12
    May 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    MIMI NDIYO NILIKUA NAMSHIKA HIYO CKU NA WALA HAJAWAI KUSEMA NIMWACHE KUMSHIKA! kATAA NITOA PICHA
     
  13. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #13
    May 17, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani Mzuanda tulisha sort na nikamsamehe, ila huyu shemeji anataka kuleta balaa naona
     
  14. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #14
    May 17, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Unapoendelea kunyamaza inamaana unakubali anayokufanyia
    ipo siku atajisahahu akushike mumeo akiwepo ndio akili itachanganya
    mweleze Mr wako hupendi tabia ya rafiki yake
     
  15. x

    xman Senior Member

    #15
    May 17, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    it's simple mwambie huyo shemeji yako hutaki hiyo tabia "like you really mean it" sio sipendi alafu unamchekea, ukicheka na na nyani utavuna mabua mama ohh
     
  16. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #16
    May 17, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Weka wazi kwa Mr wako kuwa huyo jamaa anakunyemelea then wenyewe watasort out as gentelmen.
     
  17. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #17
    May 17, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naogopa kuwagombanisha
     
  18. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #18
    May 17, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    'Kumsemea'! Huu ni udhaifu mkubwa na kwa kweli inakera sana....yaani wewe mwenyewe huwezi kusema NO mpaka mumeo akusaidie? Kama upo serious, ni wewe mwenyewe unatakiwa kuwa firm na kumwambia NO huyo 'hayawani' katika lugha ambayo hatathubutu tena kukuchezea chezea hovyo! Siku nyingine akikuleta mikono yake kwenye 'nanihii' yako mpige kibao cha haja (vizuri kama ni mbele za watu!). Na assume wewe hufurahii vitendo hivyo asilani!

    Chukua hatua na kisha mumeo umpe taarifa tu juu ya hatua ulizomchukulia huyo rafiki yake kwa kukukosea adabu....na sio eti kumsemea!
     
  19. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #19
    May 17, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani nshamwambia si mara moja na bado hasikii
     
  20. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #20
    May 17, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naogopa kuwagombanisha
     
Loading...