Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sipendi ndharau…………………………..!

Discussion in 'Entertainment' started by Mtambuzi, Dec 22, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Mmmmmmh
    Ommmmmmmh
    Aaaaah...Ndipo akataka kujilinganisha na mimi, ndipo akataka kunipanda kichwani, ndipo nilipomshusha thamani ……….
    Wala simkatazi, sababu ni mie wake mumewe, ila asizidi akavuka mipaka
    Wala simkatazi, sababu ni mie wake mumewe, ila asizidi akavuka mipaka x 2

    Aaaaaah
    Hakh, sipendi dharau,
    oooooooooh
    kwa nini unipande kichwani
    Aaaaaah
    Nasema sipendi dharau,
    oooooooooh
    kwa nini unipande kichwani



    nina – pokupikia chakula siyo mjinga
    Na nina – pokuwekea maji ya kuoga siyo mjinga vile vile
    ila ni upendo wangu kwa sana, basi niheshimu usivuke mipaka,
    juzi juzi ulikuja na ka-boy boy ukajishauwa sana, ukasema kamechoka tena kako hoi hoi…………Nimwekee maji ya kuoga

    Vipi!

    He, taulo langu nimpe, na hata msosi wangu pia ale………………

    Hizo dharau dharau dharau……………… sipendi dharau!


    Aaaaaaaah
    Hakh, sipendi dharau…………….
    Oooooooh
    Kwanini unipande kichwani……………….
    Aaaaaaaah
    Nasema sipendi dharau…………….
    Oooooooh
    Kwanini unipande kichwani……………… x 3


    Source: Barnaba na wimbo wa sipendi dharau……..
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,233
    Likes Received: 1,899
    Trophy Points: 280
    mkuu unaonaje tukafanya mazoezi ya RE-MIX ya hii hip hop thikukuu hii?
     
Loading...