Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sipendi masimu haya jamani.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mphamvu, Oct 17, 2011.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    haya masimu ya kisasa yenye sijui wifi na skype na windows 6, pamoja na ma iphone sijui siyapendi kabisa! ingawa yana features za kisasa zote, mengi ni aidha smartphones au touchscreen., kwanza ni vilaini, ukikaangusha tu kwishney, pili zimepotesa clasic identity yake, mfano, mi ni mpenzi wa samsung, tangu zamani nikiona menyu ya simu hata kwa mbali najua kama ile ni samsung, sasa hv kuna mchezo wa os za simu, zote zinafanana hata kama brand tofauti. halafu imagine simu ya touch inawekewa screen keypad za qwerty, sijui text unaandika vipi kwa raha! keyboard ya kawaida imeundwa kutoshana na fleksibility za vidole zetu, sasa zinawekwa kwa kablakberi au simu ya touch! mwenzenu candybar mpango mzima, kama samsung yangu sgh-d780!
     
  2. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    And we needed to know because.....? Peleka kwnye Complaints and Congrats Forum...
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    mwandikie Stive Jobs @cloudheaven.com
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Tulia kinega, kama unahisi huwezi kuchangia potelea kule. hilo jukwaa ulilolisema ni kwa ajili ya malalamiko yanayohusu forums na member wake. sasa hili la simu za android na 4g ni la jf?
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    simpati aisee, wamenitumia undelivery report?
     
  6. L

    LAT JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu mambo yote ni tab
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,006
    Trophy Points: 280
    mkuu sasa jamaa si alishavuta
     
  8. P

    Paul S.S Verified User

    #8
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mkuu huna tofauti na babu yangu, hadi leo anaamini gari bora kabisa ni Landrover 109
    Watu wanasonga mbele wewe unapika makitaimu
     
  9. m

    mbweta JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Usiogope hata samsung wana simu nzuri zenye os za kisamsung samsung badilika wewe.
     
  10. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Tupo kwenye dunia ambayo the only thing people are thinking is about money. That's why Business men believes ''money makes the world go round''.
     
  11. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kaza moyo
     
  12. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,504
    Trophy Points: 280
    hahaha yani umenifurahisha sana. jaribu kutumia smart phone uizoee ndiyo utajua utamu wake. wajua ukizoea tumia simu zenye os za ukweli kama ios au android au wm hutatamani tena simu zenye embemed os kama hizo unazozisema. dunia inabadirika mkuu na inabidi uende nayo sambamba ni sawa mtu aje aseme daa mimi sipendi windows 7 yani windows 98 ya ukweli mimi naona windows 7 haina dili. test you will find out what i mean mkuu.
     
  13. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Sawa huzipendi, kwani simu za tochi hazipatikani siku hizi? Ndo uzuri wa kuwa na choice.
     
  14. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    hapana kaka, hata hii simu ninayotumia sio outdated sana, ni moja kati ya javaphones bora kabisa.
     
  15. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    nay, nimeshatumia symbians, galaxy na iphone kipindi fulani, ila zimenishinda kwa kweli! nabaki kuwa mpenzi wa candybar phones!
     
  16. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,564
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    hata mimi natumia sgh-d780, lakini mpaka sasa nashindwa namna ya ku-attach picha. ebu nisaidie
     
  17. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    sijasema kuwa napenda tochi jameni. mi napenda candybar phones, tatizo langu ni kwanini feature latest zimewekwa kwa androids na windows mobile wakati choice lazma iwe na updates?
     
  18. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    karbu katika ulimwengu wa tech.

    via HTC Incredible S .. hehe
     
  19. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    kama ni jf tumia pc mode ambayo katika opera haipatikani, jaribu kudownload uc browser version 9.7, itasaidia. kama ni facebook hakuna shida kabisa!
     
  20. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mimi naona simu ambazo ni latest zinafaida nyingi sana, kwanza zin sensitive camera kuanzia 5MP - 8MP, pili zina uwezo wa kuchukua video movie bila shida yoyote hadi MP4 (1280 -780) ambayo highest quality. Net ndiyo usiseme kabisa, kwa vifu hivyo vitatu kwangu mimi ndiyo msingi wa maamuzi, vinginevyo kama nataka kupokea na kukata Nokia tochi ni simu poa. Kinachokuja hapa ni gharama ya simu hizo, mfano simu ya chini nzuri touch samsung wave II utaipata kuanzia 660,000.00 na kuendelea, ukija kwenye Iphone ndiyo balaa hadi 1.3ml! Kutokana na ughali huo ndiyo maana zinawashinda wengu lakini otherwise ni best phones ever in the world for the time being.
     
Loading...