Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sipendi kusikia upendeleo kwa wanawake!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jackbauer, Nov 11, 2010.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Napata hasira kusikia tumeteua majaji,wabunge na sasa wagombea uspeaker kwa misingi ya upendeleo kwa wanawake.hii haisaidii chochote kwa maslahi ya wanawake wenyewe na taifa kwa ujumla.serikali ilipaswa kufanya jambo moja tu;kuweka fair ground kwa jinsia zote kushindana,mfano kuhakikisha watoto wa jinsia zote wanapelekwa shule.let them compete mbona nimesoma na wasichana vichwa sana ambao hawakuhitaji upendeleo?ndio maana utakuta watu wenye uwezo wa kuingia chuo wanaachwa badala yake wanachukuliwa vilaza( kwa kigezo cha wanawake) wanapigwa msasa then wanaingia chuo.ombi langu kwa watz ni kwamba tusiwe kama kasuku kila linalosemwa na wazungu ni zuri.tuzingatie tuko kwenye hatua ipi ya maendeleo sio kuiga iga kila kitu.shame on cc!!mmezoea kutufanya wajinga ee?hamkomi ee?iko siku yenu.maoni yangu kwa wabunge wateule wachague speaker anayefaa. sio wa chama,dini au jinsia fulani bali atakayeweka maslahi ya taifa na utaifa mbele.
    Mungu ibariki Tanzania na watu wake wa jinsia zote.
     
  2. m

    mmlaponi Member

    #2
    Nov 11, 2010
    Joined: Jan 29, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu nakuunga mkono kwa 100% hii haiko sawa kabisa badala ya haki sawa hii inakuwa ni upendeleo kwa wanawake!Wanaume tuamke tuache poteza haki zetu kwa kisingizio cha jinsia!
     
  3. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    mkuu nchi ya wasanii hii hujui? na kama uwajuavyo wasanii na mademu damudamu unategemea nini sasa hapo?
     
  4. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mungu wetu Mungu wetu kuna nini Tanzania
    Nchi yetu inauzwa Mafisadi wana nia
    Tuhurumie Mungu wetu mafisadi zao nia
    Nchi yetu nchi yetu Mafisadi waiuza

    Angalia zao nia Matokeo chakachua
    Wenye haki wananyimwa Kura zao Kuibiwa
    Kwa kishindo watangaza Aliyeshindwa Kashinda
    Nchi yetu nchi yetu Mafisadi waiuza

    Nawaombea Mabaya Mafisadi angamiza
    Wenye haki wabakie Nchi nzuri wawe nayo
    Mafisadi wafutike kwa ajali wamalize
    Nchi yetu nchi yetu mafisadi wanauza

    Wananchi wamtaka SITA wetu Uspika
    Mafisadi chakachua wameweka vibaraka
    Wanawake wanafaa kumbe nao mafisadi
    Nchi yetu nchi yetu mafisadi wanauza

    Tumesha wasoma mbeleni Makindakinda Kumuweka
    Wanasema anafaa ni wakati wanawake
    Wanawake kitu gani mbona chaguo Fisadi
    Nchi yetu nchi yetu mafisadi waiuza

    Bora angkuwa KIlango tungesema wameweza
    Makindakinda kumuweka Mafisadi kuwalinda
    Wanawake gani hawa mkakati twaujua
    Nchi yetu nchi yetu mafisadi waiuza

    Walipanga awe Chenge wengi wutu tukaguna
    Wakaona watuvunge Makindakinda kumuweka
    Huyu makindakinda ni wakwao wananchi tukatae
    Nchi yetu nchi yetu mafisadi waiuza

    Mkumbukeni kinda kinda enzi zile ni naibu
    Tofaute yake na SITA hoja nzuri alipinga
    Mafisadi kumuweka ni faida yao pia
    Nchi yetu nchi yetu mafisadi waiuza

    Nitamati nafikia ndugu zangu muwaase
    Wawakilishi wasitoe kura zao kwa vibaraka
    Bora sana MABERE kuliko kinda kinda wa mafisadi
    Nchi yetu nchi yetu Mafisadi waiuza
     
Loading...