Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sipendi kuona Watanzania wakidanganywa kila leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Anyisile Obheli, Mar 26, 2010.

  1. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sipendi kuona Watanzania kazi yao kudanganywa tu!!
    Sitaki kuona raisi wetu kazi yake ni kuzurura tu!!
    Sipendi kuona maisha ya watu + na watu – Tanzania!!
    Sipendi kuona Tanzania ikitawaliwa na chama kimoja tu!!
    Sipendi tena kimejaa matapeli na wezi wa mali za umma!!
    Sipendi watanzania wanajiita wasomi, harafu wametawaliwa kifikra!!
    Sipendi kuona raisi anakuwa muoga kuchukua maamuzi mazito!!
    Sipendi kuona……tena hayo ni kuwawajibisha mafisadi!!
    Sipendi kuona wengine wakunywa chai ya Maziwa na Boflo la siagi,!!
    Sipendi kuona wengine hawaijui hata rangi ya chai wao kuisikia kwa wengine!!
    Sipendi kuona …wanayajua matangazo ya ‘hai bora iwe na sukari’ tu!!
    Sipendi kuona chama kilichojaa mafisadi kinaaongoza nchi tena sipendi kabisa!!
    Sipendi kuona rais anaongoza nchi kwa majungu!!
    Sipendi kuona watanzania hawawezi kusimamia maamuzi na fikra zao!!
    Sipendi tena sitaki kuona wasomi wa Tanzania wakitishiwa nyau wanapotoa mawazo yao
    Sipendi kuona Tanzania inaliwa na wachache tu,
    Sipendi kuona watanzania wao ni ndiyo mzee hata kwenye kuibiwa, sitaki kabisa!!
    Sipendi kuona watanzaniawanahongwa pombe na kofia ili kuwachagua wezi!!
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    napenda kuona ambayo wewe HUPENDI KUONA
     
  3. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,440
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    Uko Dubai utayaonaje sasa? Tuachie sisi bana
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Utafanyaje ili yote haya usiyaone tena?
    Na kampeni ndo zinaelekea kuanza ..nadhani tutaambiwa barabara zitajengwa mawinguni...
    Sipendi kuona pia
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Mar 26, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Sipendi kusikia ukilalamika wakati haupo bongo na hauoni kinachoendelea zaidi ya kusikia.
     
  6. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sipendi kuona wagonjwa walioko icu wakilopoka, sipendi kabisa wapewe nusu kaputi
     
  7. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sipendi kuona mtu anajaribu kuifanya bongo ni ya watu wa gizani tu, sipendi kuona
     
  8. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sipendi kuona mtu mwenye mitazamo mfu,
     
  9. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Laweza kuwa ni suala la kuchagua tu !

    Du Boflo nililisikia siku nyingi sana mkuu; ww kweli old skul
     
  10. M

    Mikefe Member

    #10
    Mar 26, 2010
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    That person has just big stinking mouth.He doesn't know what he is taking about.Y u left the country if u want the change.U need to shut ur stinking mouth.
     
  11. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kuwa wazi tu kama umeguswa na ujinga wako
    harafu jaribu kuficha upumbavu wako, hadharani lete hekima, kama huna nyamaza kimya si lazima utume post, i hope ou are nothing in mind, seek medical check up
     
  12. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hata hii Wizara ya Miundombinu iliyotangaza kutafuta mkandarasi wa kukagua magari, ili kupunguza ajali, eti anakaribisha maoni! Ref. Daily News 26.03.10. Siyatakuwa yale yale ya kuuza stickers? nami hii sipendi!
     
  13. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #13
    Mar 26, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha.Hupendi kuona hayo uliyoyataja.Je umechukua hatua zozote za kimakusudi ili kuhakikisha hayo usiyopenda kuona hayatokei?au ndio unaishia tu kusema hupendi kuyoana lakini umekaa tu.
     
  14. M

    Mchapakazi Member

    #14
    Mar 26, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani mtu akiwa nje ya nchi akaona uozo na akasema hapendi kuona kuna ubaya jamani.
    Sipendi kuona watu wanajifanya kupambana na ufisadi lakini ukiwasikiliza kwa nini wanataka kwenda kufanya kazi serikalini walipwe laki na nusu ni kwa vile atapata Rushwa..Hiyo sipendi kuona kabisa...
    Sipendi...
     
Loading...