Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sipendi hili litokee April Mosi, 2012

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mnyamahodzo, Mar 25, 2012.

  1. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    April Mosi, 2012 ni siku ya uchaguzi mdogo wa madiwani na Mbunge katika Tanzania bara.

    Siku hiyo, kila April Mosi, ndiyo siku watu wanayosema uongo sana (mkubwa na mdogo), kwa kisingizio cha "Fools Day".

    Kama Igunga siku ya uchaguzi mdogo CCM waliweza kuzusha mgombea wa CHADEMA kajitoa bila aibu wakitumia gari kusambaza taarifa hizo, sembuse ktk 1/4/12.

    CCM ya sasa, kusema uongo si mwiko maana walikwisha uvunja. Nahofia siku hiyo kuweza kuzusha mengi ya ajabu kwa msaada wa Polisi na Taasisi nyingine za serikali kwa kisingizio cha Fools Day.

    Mlio mstari wa mbele na wa kati katika maeneo ya kampeni, watahadharisheni wananchi na kwamba wajipange.
     
  2. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    CCM hawashindwi kudanganya na kujitetea tulifanya hivyo asubuhi, "kwani hamjui leo ni "fools Day?"
     
  3. L

    LOMAYANN JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 1,079
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    wakithubutu tu kufanya hivyo uchaguzi unavunjika kwa KWELI ARUMERU WATU hatutaki umagamba huu tena
     
  4. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    CDM wameanza mapema kutoa uwongo kuwa KUNA vituo vya kupigia kura hewa; haid wameshushuliwa na Tume ya Uchaguzi; FOOLS Day watakuja na UCHANGUZI HAKUNA
     
  5. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mbona unakuwa mzushi, uthibitisho wa vituo hewa 55 umetolewa, Mkurugenzi wa Uchaguzi Arumeru Mash, mwanzoni alijitia kuruka baadaye akakubali kiaina kuwa ni dosari ndogo orodha kamili ya vituo itatolewa baadaye. Alipewa ushahidi wa vituo halali na feki kwa kila kata. Wewe unakuja na pumba leo!!

    Go and rethink.
     
  6. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu, si Arumeru tu, bali hata Mwanza, Dodoma, Songea ama Dar(Vijibweni) wanaweza fanya udanganyifu huo.
     
  7. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Je unafikiri nini kifanyike ili kudhibiti fursa hiyo wanayoweza kuitumia CCM kuwadanganya wananchi?
     
  8. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    wasisubutu, Tutalipiga mawe....
     
  9. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kila mkutano wa CHADEMA wanawakumbusha wananchi kuwa siku hiyo ni siku ya wajinga dunia hivyo CCM wanaweza kupita na magari ya matangazo na kuwatangazia kuwa Mgombea wa chadema amejitoa au amekufa hivyo waende wakaipigie CCM tu.....hivyo wapuuze taarifa zozote za namna hiyo
     
  10. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Naona umegeuza siku ya wajinga kuwa ni leo....Tume baada ya kubanwa na chadema kuwa wameongeza vituo kinyemela imebidi wayatangaze rasmi kuwa ni kweli wameongeza na kupunguza baadhi ya majina lakini cha ajabu hawaja toa sababu kwanni wamepunguza majina na baadhi kuya hamisha vituo bila sababu....subua akili acha kutumia masaburi mkuu
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Tumewazoea MAGWANDA kulalamika.
     
  12. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mzee, unaweza kuonyesha ni mchangiaji yupi aliyelalamika? Si vibaya ukinukuu malalamiko yake.
     
  13. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nitahadhari tu!
    Lakini ni muhimu kuwatahadharisha watu litakapotokea wajue namna ya kuwapuuza magamba.

    Wanajiita ni wataalamu wa propaganda. Propaganda ni uongo unaorudiwa-rudiwa mara nyingi ili watu wauamini kuwa ndiyo ukweli wenyewe.
     
  14. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmeshaanza kuonyesha dalili za kushindwa! kwani nyie kwanini msitumie hiyo siku! Siku zote kwenye mikutano mlikuwa mnashindana kuonyesha ni chama kipi kina uwezo wa kutukana na mkasahau kuwaambia wapiga kura wenu kuhusu tarehe 1?
     
  15. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    CCM ni wa kuhurumiwa!
     
  16. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Hawa siyo wa kuhurumiwa hata chembe Kamanda wangu!

    Ingali wapo ICU lakini Mi nafsi yangu sitaki huruma kwao hata punde!
     
  17. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Haipasi hata kidogo kumhurumia mshindani wako. Ukikosfa tu utaaibika. Atakushinda yeye.

    Mshindani mwenyewe CCM ambaye hata akishindwa bado ni katili. Hapaswi kuonewa huruma.

    Alishindwa urais, akapora na anaiangamiza nchi kwa kuitia kwenye madeni, kuvuruga uchumi na kupandisha mfumuko wa bei.
    Walishindwa ubunge, wakachukua samani katika ofisi ya mbunge sehemu husika.
    Wameshindwa Arusha na Mwanza, wanazivuruga kiuchumi na kiutawala.
    Orodha ni ndefu .........
     
Loading...