Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sipendi hakika sipendi !

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, Jul 11, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    > Unakuta Nyumba ina choo na bafu, lakini unamkuta mtu anaoga chooni ! Ukimuuliza whaay hakupi msingi wa sababu, aakh sipendi.

    > Mgeni aidha mshkaji jamaa anakutembelea mida ya karibia kulala, unamuonesha viashiria vyote vya kua umechoka unahitaji kupumzika , bt mgeni hasomi alama za nyakati, ndiyo kwanza anadai "niwekee ile movie ya kinaigeria"
    sipendi .

    > Unamshauri member mwenzio Jeiefu "eebwana hii thrade ingeihamishia jukwaa flani ingekua muafaka" member anakuambia umemkashifu! Aakh sipendi .

    >Unamdai mshirika/jamaa yako unampigia kumuuliza badala akwambie mambo hayajawa sawa kwenye simu, anakwambia tuonane sehemu, ambavyo wewe unatumia gharama za usafiri kwenda hapo, ukifika anakupa darasa! Unapigwa sound bilabila!
    Aaakh inaudhi!

    > Unakuta Mkeo/Demu/Mpenzi wako , anahamu ya kumwagwa maji lakini kauchubua chubu! Hasemi , ni hadi wewe Me umuombe game ndiyo mka'do ! Aaakh hii nayo sipendi .
     
  2. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    SIPENDI TENA SIPENDI Judgement, kila siku ye ni kubeep tu, dume zima linabeep tu! hebu uwe unapiga mara moja moja!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Na kweli hilo nalo kero!
    Unaisemeaje sipendi yangu ya mwisho!
    Hapo juu hebu ichangie!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    si unajua c tulifundwa miaka hiyooooooo so lazma tuwe na haya mpaka tuanzwe! hebu nenda kwa .com uje unipe majibu hapa, hawanaga kusubiri, kwao huo ni msamiati! kha!
     
  5. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Sipendi mtu mna-make appointment ya kukutana mahali flan afu yeye anachelewa kufika let say mmepanga mkutane by 1200hrs ye anafika 1300hrs bila sababu ya msingi

    Sipendi mtu unamuuliza umefika wapi anakutajia nimefika kinondoni akitokea let say mwenge kumbe ndo kwanza hata hajatoka home.......

    Sipendi tena sipendi mtu anayefatilia maisha ya mtu, mara nasikia ulifanya hivi na vile mara nasikia uko hivi... yaan unataka ujue mtu anaishije inahusu!!!!!!!!!!

    Sipendi nimwambie mtu nisaidie shida flani bada la kusema mimi siwezi kukusaidia au mambo yangu hayako sawa kwa sasa yeye anakupiga tarehe na kkukuzungusha mwisho wa siku hatimizi ahadi yake!
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,335
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    hehehehehe hiyo ya game nimeipendajeeee mieee

    sipendi unakuta baba zima, kwenye fortuner yake, linatupa ganda la chungwa nje...sipendiiiiii

    sipendi janaume ng'ang'anizi, halielewiiiiiiii yaani sipendi, ningekuwa na maji ya moto ningemmwagia....

    sipendi jitu la misifa, kila kitu anajua yeye, sipendiiiiiii

    sipendi mtu akiwa na shida namba yako anaijua, shida zake zikiisha ukikutana nae anakuuliza "hivi namba yako ngapi tenaaaaaaa???" sipendiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

    ila napenda
    kupreeeeeeeeeeeeeeeeeeezee
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,335
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    sipendi tena sipendiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii mtu kwenye daladala anatema mate hovyo nje...

    sipendi watembea kwa miguu wanapotema mate hovyo barabarani haswa mitaa ya posta na kariakoo ndo kwenye tabia hiyoooo...

    sipendi halmashauri za jiji la dar es salaam wanavyoacha mitaro imezibaaaa

    SIPENDI MCHEZO WA BAADHI YA MAJIRANI USWAZI, MTU AKINUNUA GARI ANAZIBA NJIA SIPENDIIIIIIIIIIIIIIIII
    {ndo maana babu Asprin kanihamishia masakiii}
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,335
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    sipendi wageni wa mwisho wa mwezi...

    sipendi mgeni wa lunchi time pekeeeee {hata ukiniita mchoyo} kwa nini usiniambie muda wa lunch utakuwa kwangu ili niandae msosi wa kutosha? halafu mtu gani jumatatu hadi ijumaa kunitembelea lunch tu, hujui maisha magumu?

    sipendi wambea

    sipendi wanafiki

    sipendi wachonganishi....

    sipendi wageni wanaotime muda wa "game" yaani unajiandaa kurenga mwenyewe ndo anagonga thipendiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,335
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    sipendi mtu akusaidie halafu akatangaze mpaka mtaa wa kumi.............thipendiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    mi sipendi mjue....
     
  11. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mi sipendi wanavyokufanyia hivyo
     
  12. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Sipendi mtu anakwenda msalani aka washrum anakuta kusafi ila akimaliza shiida zake anakuacha kuchafu!!!!!!!!!!!!

    Sipendi mtu unapiga simu nikikuuliza wewe ni nani unaanza kwani hujui nmaba yangu, ndo umedelete eeeh... inahuuuuuuuuu we cha muhimu jitambulishe kisha useme shida yako

    sipendiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  13. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    sipendangi magamba
     
  14. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    sipendi mtu unamwambiak uwa umechoka ye kang'ang'ania juu tu. khaaaaaaaa!!!!!!!!
     
  15. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sipendi nimetoka kujifungua, unaning'ang'ania nikajiuguze kwa mama! khaaaaaaaaaaaa, sipendi na nimeshtuka siendi kokote, from muhimbili back to u home kwetu, babu Asprin hii yako, unataka kunipotezea ili ukahav good tym na wajukuu wengine! kha, WANAUME ACHENI HII TABIA!
     
  16. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Tabia ya mabinti kunihamishia mlango wa nyuma wakati wa ku do, nashangaa tu marashi yamebadilika SIPENDI
     
  17. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    sipendi nakwambia niko mahali flani afu huamini, sasa kama huamini basi unajua nilipo!
     
  18. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #18
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Sipendi mtu kwenye avatar kaweka picha yake! Badala aangalie mbele kwenye screen yeye anaipa screen mgongo!
    Pia sipendi mtu anakwambia nitafutie nyumba/gari , thn unafanya bidii kumtafutia unavipata unamwambia anazimika mazima! Wewe unaonekana mchekeshaji .
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,335
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    hahahahahahah sipendi tena sipendiiiiiiiiiiii mtu akupigie simu ukipokea anakwambia mpe mwenye simu nizungumze nae preeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeez




     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,335
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    tobaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa



     
Loading...