Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sipendi Dharau!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Jpinduzi, Dec 5, 2011.

  1. Jpinduzi

    Jpinduzi Senior Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Heshima mbele kwanza!Week Iliopita nilikuwa natoka mahala,sasa kuna duka moja maarufu sana mitaa yetu tunayoishi sasa nikaingia hapo dukani kabla hata sijauliza kitu nachotaka simu yangu ikaita basi ikabidi niongee na simu kwanza na muuza duka akanisubiria ghafla akaja baba mmoja akaulizia neti iliyokuwa imetundikwa nje 6x6, jibu nililo sikia kutoka kwa muuza duka alisema haiuzwi.Nilipo maliza kuongea na simu nikamuuliza kweli hio net hauzwi?alichojibu kwamba mweshimiwa huoni na mtu mwenyewe?hanauwezo na hiyo neti?ataiwangia tu hapa!
    Kusema ukweli nilishindwa la kufanya mtu mwenyewe alishaondoka hata pakumpata ili nimuulize kweli hanauwezo wa kuinunua au la ilishindikana kwani alikuwa ameshajichanganya kwenye kundi la watu kibao ambapo si rahisi kumpata.​
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    wewe aliku attend vizuri?
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Miswahili ndivyo ilivyo.Wanga asifanye usiku aje kufanya machana?
     
  4. Jpinduzi

    Jpinduzi Senior Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwangu mimi haikuwa tatizo,alinihudumia mizuri tu!Ila mambo ya kudharau baadhi ya watu kwa muonekano au mavazi sio vizuri kwani watu wengine kazi zao haziruhusu kupendeza!yaan nature ya kazi hairuhu hivyo!Inawezekana yule baba ametoka kazini anaelekea kwake huwezi jua!
     
  5. Jpinduzi

    Jpinduzi Senior Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapo umenena
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wauza mitumba kwani hujawaona?...Hasa wale wanaotundika nguo za bei kali na viatu, ukienda pale utakuta anaanza kwa kukuangalia juu hadi chini, ndipo anakupa bei!
    Akikuona michosho wala hakuangalii hata sura, anakujibu huku anamtext mpenzi!
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hii thread imenigusa sana. Huwa sipendi kabisa dharau. Kama ingekuwa mimi ndio wewe, baada ya majibu hayo ningemwambia apeleke ujinga wake chooni na nisinge nunua tena bidhaa yeyote kwake. Mpuuzi kabisa huyo jamaa!
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mi mtu akinifanyio hivyo natoka naingia duka la jirani alafu nikitoka na mifuko yangu najipitisha hapo dukani kwake abaki macho yanamng'aa. Dharau ni kitu kibaya sana.
     
  9. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Unajua wenye maduka wanashindwa kuelewa pesa haisemi mfukoni!!! Kuna watu ile ni vunga yao lakini wapo full loaded, yaani full mavumba.
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    afu ukilalamika wanakuona mkorofi.
    Customer care watz bado kabisa
     
  11. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #11
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Binafsi sipendi sipendi sipendi dharau,cjui hata ningemfanyaje?
     
  12. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #12
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kweli dawa ya nyodo ni nyodo.
     
  13. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #13
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hiyo inaonekana ni tabia yako
     
  14. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #14
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Wenye biashara wanawajua wabaya wao, usikute amemshtukia na chuma ulete yake ndio kaamua kumpa shit kimtindo.
     
  15. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #15
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,018
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Dharau si jambo zuri.Khususan kumdharau mtu usiyemjua.
     
  16. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #16
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Hili nalo liwekwe kwenye mchakato wa katiba mpya.
     
Loading...