Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sipati watoto

Discussion in 'JF Doctor' started by jamiif, May 8, 2012.

  1. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ndugu zangu, nina mwaka wa 6 sasa kwenye ndoa yangu, sijabahatika kupata watoto, tumepimwa mimi na mke wangu hatuna tatizo lolote, sasa hatuelewi ni nini shida! nawaomba muongozo ndugu zangu.
     
  2. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mwombe mungu akupe watoto
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mmepima lini na mara ngapi?
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Mkipimwa na kupewa maelekezo mnafuatilia? Nendeni kwenye maombi, still mnahitaji kujaribu dr mwingine.
     
  5. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Watoto hutoka kwa Mungu, mshirikishe plz
     
  6. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    tulipima miaka mi3 iliyopita, hapo agakhan hosp, ni mara moja tu.
     
  7. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    tulipima miaka mi3 iliyopita, hapo agakhan hosp, ni mara moja tu.
     
  8. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    asante ndugu, ila dr mwingine ni gani naomba unielekeze tukajaribu.
     
  9. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Unaishi mkoa gani? nina maana yangu kukuuliza hili.
     
  10. A

    Aine JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pole sana ndg yangu, Mungu ni mwema siku zote. Omba na Mungu atakusaidia, pia soma Yeremia 33:3, Matayo 7:7, fungeni pamoja na mkeo, mlilieni Mungu naamini atasikia kilio chenu
     
  11. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    dar es salaam
     
  12. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Muone Dr.Ndodi,hapo Magomeni mwembechai, Itumbi Hotel. Amesaidia wengi wenye tatizo kama lenu.
    Mshirikisheni Mungu pia kwa Maombi
     
  13. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mungu wetu atafanya njia hata pasipo na njia amini Mungu atafungua njia ya uzazi kama sarah alizaa uzeeni kwa nini na ninyi msizae? kikubwa Fungeni na Muombe Mungu atawasikia kilio chenu na atajibu kwa wakati.
     
  14. ram

    ram JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,694
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Watoto ni zawadi kutoka kwa Mungu, endelea kumtumainia hakika atakupa hitaji la moyo wako, Mungu hufanya njia pasipo na njia.
     
Loading...