Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sipati Start Menu.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kipeperushi, Jan 24, 2012.

  1. Kipeperushi

    Kipeperushi Senior Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari za leo wanaJF. Naomba msaada/ushauri toka kwenu jamani, computer yangu imegoma kuonyesha Start Menu. Kinachotokea ni kwamba ninapoiwasha, baada ya ku-load katika hatua zile za mwanzo, pale ninapotaka kuingia kwenye program zingine zilizopo kwenye start menu, computer inagoma ku-display start menu. Computer yangu (laptop) ina Microsoft Windows XP ya 2007. Kwenye display nili-opt ku-hide desktop. Mara ya mwisho nili-download Mozilla Fire Fox, na nikaifanya kuwa "default browzer" badala ya internet explorer iliyokuja nayo. Kitu ambacho nakumbuka ni kwamba nilisahau ku-uninstall internet explorer kabla ya ku-install mozilla. Baada ya ku-install mozilla niliendelea ku-surf kutumia mozilla. Tatizo la Start Menu limejitokeza baada ya kuizima computer baada ya kumaliza surffing juzi. Naomba nisaidieni wakuu nifanye nini ili niendelee kutumia computer yangu?
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    tatizo lako limeelezwa vizuri wenye tovuti ya Micrsft namna ya kulitatuia
    kwa jins unavyelza sabbau hasa ya tatizo inaweza kuwa hizo sehemu nilizowea blue.

    soma na jaribu kufuata maelezo haya

    Hasa hasa jarbu kutengeneza account mpya alafu ulog nayo ucheki (Method 2)

    Na Method 4


    kama maelezo yatakuchangnya n unaona huelewei basi fanya system restore.
     
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    kuweka browser zaidi ya moja ktk machine ni nadra sana kusababisha tatizo, binafsi nakushauri kutafuta setup cd ya window xp ufanye reinstallation ya os ikiwa una upeo nayo
     
  4. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,017
    Likes Received: 2,844
    Trophy Points: 280
    au umeinstall themes imehamia juu? Em cheki juu haipo?
     
  5. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    tatizo halijasababishwa na kuinstall browser mbili kwenye computer yako. You can install as many browsers as you want bila kuunistall nyingine. So tatizo sio browser hapo. Fuata maelezo ya mtazamaji hapo juu
     
  6. GIUSEPPE

    GIUSEPPE JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 1,396
    Trophy Points: 280
    Hupati start menu kwani umeenda Hotel ya uswahili.
     
Loading...