Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sipati picha

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by malisak, Aug 3, 2010.

  1. malisak

    malisak JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2010
    Joined: Mar 16, 2006
    Messages: 423
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 80
    Leo nimepada kwenye daladala nikawa nimekaa siti ya nyuma kabisa ile ya watu watano (5),kuna wadada watatu wakawa wanasimuliana inavyoonekana yule mmoja ndiyo yaliyomkuta.alikua anasema alikutana na mume wa mtu gest baada ya kukubaliana kumbe yule mwanaume ana kawaida kukakamaa baada ya kufika kileleni,asimkakamalie dada wa watu nini kifuani bibie akajua keshaua hapo akatoka nduki anatorokea kwao songea kwani nilipokutana nao wenzake ndio wanamsindikiza ubungo ili akwepe soo,mbaya zaidi inavyooelekea wanaishi jirani na huyo bwana mwenyewe sasa sijui kahofia pengine mkewe atagundua kua alikua naye au vipi.hivi ninyi wanaume kuna wenye hali hiyo?,na wanakuaje au wanajisikiaje ikitokea maana sipati picha kabisa, na kwa wale wataalam huo ni ugonjwa au ni matokeo ya raha kumoyo?.
     
  2. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Aug 3, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,835
    Trophy Points: 280
    Mmmh!!
     
  4. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kandambili zitakukatikia njiani wakati wa kusafirisha umbea
     
  5. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    sijaelewa kukakamaa kivipi au kifafa?
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Badili hii heading, japo ionekana unaweza ku-sync speed ya kuongea na ku-type

    Hii Daladala yenye siti ya watu watano ni Tegeta - Mbagala?

    Present-Continous-Tense (Umbea sio mzuri)!
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    :A S-coffee::sleepy:
     
  8. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hiyo kitu iko, lakini inachukua muda mfupi tu, between 5 minutes - 15 minutes
     
  9. malisak

    malisak JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2010
    Joined: Mar 16, 2006
    Messages: 423
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 80
    una maana gani?.
     
  10. malisak

    malisak JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2010
    Joined: Mar 16, 2006
    Messages: 423
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 80
    inavyoonekana ana kifafa lakini ndio kimkamatie kwny shughuli?,mmh labda sijawahi kusikia mimi ndio maana nikauliza
     
  11. malisak

    malisak JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2010
    Joined: Mar 16, 2006
    Messages: 423
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 80
    majungu si mtaji na mtaji wa mbumbu ni fikra zake mwenyewe kwani kuuliza ujinga?,labda daladala ya zanzibar.
     
  12. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    akome kuzoazoa...!!
     
  13. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    :nono:
     
  14. D

    Dick JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aliyeua aweza jitangaza kwenye daladala? Huu ni umbea, tena wa kutunga!
    Acha umbeeeeeeeeeeeeeaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!
     
  15. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2010
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Lakini hiyo kali. Unajua mtu ana mke, bado analamba wasichana tena majirani. hawa kina dada yatawakuta mengi
     
  16. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwa hiuyo huyo dada alipata habari kama huyo jamaa alendelea kukamaa au baadae alikuwa fresh? Ziko incidence za watu kufia vifuani kwa wanawake, sijui pressure inapanda?
     
  17. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    sasa apo umbea umekujaje dick?
    malisaki ameuliza...wataalam huo ni ugonjwa au ni matokeo ya raha kumoyo?. ...apo akuna umbea wowote kaka dick unles aujamwelewa ameuliza nini
    -kuna vyanzo mbalimbali vya habari na elimu vingine overt vngine coverty sasa uyu kapata kwa njia ya waaaaazi kabisa sasa tatizo hajuio na ndyo maaana akauliza hii ikitu inakuwaje jaman wataal;amu??????///sasa wew kumwwambi ...acha umbeaaaaaaaaaaaaaa ....inahuuu??????mmh babu apo umeboronga wala haiu ata kiduchu tena uyu anaonekana ana busara ndo mana kauliza kwa sababu hajuio na hakujifanhya anajua wakat hajui sasa wewe ungekuwa wa busara zaid kmk ungemjuibu kwa kumwelimisha na si kumsuta as u did.......!!!!!!!1
    unapenda sana kusuta eenhhh?????du hatari kweli kweli!!!!!!!

    advice:
    -apeal to person uache
    -apeal to subject is needful
    -..........ongeza wewe mwenyewe
    KWAHERI DICK!!!!!:yawn:
     
  18. T

    The Lady Member

    #18
    Aug 6, 2010
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni adhabu yake ya kuchukua mume wa mtu!
     
Loading...