Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sipati picha wanaume wasingekuwepo duniani.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tangopori, May 22, 2012.

  1. Tangopori

    Tangopori JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,595
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Hivi kweli wanaume wasingekuwepo duniani je dadazetu mngejipamba??
    Kwanza hata sijui maisha yangekuwaje.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    tangopori leo umeamua kushusha ma-thread tu..........usiku mwema.....
     
  3. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mi mwenyewe sipati picha wanawake wasingekuepo duniani ingekuaje...imagine if tits, asses, hips, sexy eyes, miguu(chupa ya bia) sexy lips..imagine hizo zingekua hazipo hapa duniani...cat walk...daaahh...i thank God above all alimuumba mwanamke :happy:
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ingekua raha sana maana kusingekua na kuzaa.
     
  5. MASELE

    MASELE JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 638
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hata mwanamke asingelikuwepo, maana biblia inasema mwanamke ametokana na ubavu wa mwanaume
     
  6. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Mh, nyuzi nyingine Bwana.
    .
    "IT WAS GOD WHO CREATED MAN, MAN CREATED MONEY AND MONEY HAVE CREATED MAD AND MAD AND MAD AND MAD...".
     
  7. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mhhh, nafikiri dunia isingeweza ku-exist kabisa. Machango wetu sisi wanaume kwenye hii dunia ni mkubwa mno. Jiulize yafuatayo:

    1. Wangejipamba, ili iwaje? na kwa ajili ya akina nani! Ila labda wangevaa nguo za kujisitiri.
    2. Watu wasingeongezeka
    3. Uvumbuzi na Ungunduzi ungefanywa na nani? (Hapa sina maana ya kuwadhalilisha wanawake kuwa si wagunduzi wa teknolojia, ila najaribu kufuata historia ya uvumbuzi na ukuaji wa teknolojia-Wanaume walikuwa involved zaidi!)
    3. Kazi ngumu zingefanywa na nani?
    4. Raha ya maisha ni uwepo wa pande zote mbili, wanawake na wanaume, if so, dunia ingekuwa na raha gani??
     
  8. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,458
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Kusingekua na mawigi na chuchu bandia.
     
  9. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,599
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Wengine wangeongezeka kwa uwezo Wa roho mtakatifu
     
  10. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    maisha yasingekuwepo maana kusingekua na namna yoyote ya utungu wa mimba...hivyo haya uwazayo hata huhitaji kuwaza sana
     
  11. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Kutokujua ni nini kingetokea kama wanaume wasingekuwepo ni mapenzi yake Muumba na ameyafanya yote haya kwa makusudi yake. N yeye anajua fika kabisa kwamba kama kusingekuwa na wanaume hapa duniani angeleta namna tofauti kabisa na maisha tunayoishi sasa nasi tungeona ni ya kawaida. Inawezekana wangeweza kuwa wanajipamba zaidi ya wanavyojipamba sasa kutokan na mtindo wa maisha ambao ungekuwepo.
     
Loading...