Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sipati picha vurugu za arusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by drphone, Jan 17, 2011.

  1. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wakuu jana nilikuwa na marafiki zangu wakurya ktk story 2kaongelea vurugu za a town yani nilichoka wananimbia kwanza isingeisha cku 1 nakwakuwa polic waliua bac ungekuwa ugomvi wakudumu kila wakiona polic ni kuua tu yani walinisimulia kila nikipiga picha nabaki mdomo waz we achani jamani
     
  2. D

    Derimto JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwani arusha polisi walishinda? Au ni wananchi waliamua tu kuacha vurugu kwa kuwa walienda kuandamana na siyo kupigana na hawakujiandaa kwa vita na kama wangefanya vita polisi wakimbia na kupotelea mbali na kuachia jeshi kutuliza vurugu
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono hoja yako mkulu DERIMTO!
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hivi jk haoini kuzuia haya au KALOGWA JAMANI!
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Bro, hauko specific sana katika maelezo yako!
    Mi nimekuelewa kuwa hii fujo ya Polisi ingetokea sehemu kama Mara, basi ngekuwa mbaya sana, maana ingekuwa ya kudumu...right?
     
  6. r

    roby m Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NI alama ya mabadiliko tz........lets wait time will tell
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    awakushinda ila kamchezo kale wangefanya mara pangekuwa hapatoshi
     
  8. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kabisa na imewaonyesha watawala kwamba wa2 wamechoka
     
  9. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    upo sahihi mkuu
     
  10. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni dalilitosha nchi imemshindwa ajui afanyaje
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Wanamsubili Shariff (mganga wa JK na Makamba) atoe tamko....
     
  12. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nisikilzie jb la makamba ctaki ata nickie mana aibu tu
     
Loading...