Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sipati Picha Siku Wana JF Tutakapokutana Peponi!!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Amavubi, Jan 23, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,665
    Likes Received: 2,994
    Trophy Points: 280
    Najua sehemu pekee ambayo hakuna ufisadi wala woga ni peponi/Mbinguni, natamani sana kuiona siku hii ambayo hakuna mwana JF atakaeogopa kujianika yeye ni nani na alikuwa nani jamvini....................itakuwa ni FURAHA YA AJABU...........HOI HOI NA VIFIJO VITASIKIKA.........KUONANA NA WAPENDWA KWA SURA NA MAJINA YAO HALISI eg MALARIA SUGU, MWALI, BAK, KINGASTI, NDAHANI, INVISIBLE, ST IVUGA, MBU, AMAVUBI, REGIA MTEMA, Pasco,Raia Mbishi, Kadamfu, Mtulumbi, Honolulu, Mbngifingi, kadamfu, todo, Gezaulole, nderingosha, candid scope, ALL MODERATORS (NA WENGINEO WENGI-Usikonde kama sijakutaja)...........ITAKUWA NI KUSHANGAAAANA TU!!!!


    Mwana JF jitahidi uingie kwenye pepo.................tukashangaane..............

    Je wewe utashangaa utakapomgundua NANI?????...........na kwa nini????

     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hata huko bado watu wataficha ID zao za JF.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Yaani badala ya kushangaa uzuri wa peponi tubaki tunashangaana wana jf? Labda addict #1 FaizaFoxy,lol!
     
  4. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    RIP, Regia Mtema..
     
  5. N

    Ntila91 Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh? me napita tu mkuu
     
  6. F

    FUSO JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,766
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    nani alikudanganya kuna place inaitwa peponi na wafu hukutana huko? forget ukifa ushakufa - end of story!! na wengine wanazaliwa -- its a circle. tunaishi duniani kwa zamu. ndiyo maana wakati said said akiwanunua babu zetu bagamoyo 1800 kweusi wewe hukuwepo duniani -- yeye kaondoka na wewe umekuja -- ni mzunguko tu as simple as that.

    kama unataka mkutano itisha hapa Diamond Jubilee -- lakini huo wa kwapo wa peponi kamwe hautakaa uuone ukifanyika.
     
  7. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,665
    Likes Received: 2,994
    Trophy Points: 280
    Inategemea unasimamia school gani of thoughts, hoja ya msingi ni kutambuana kwa ubayana ninaogopa Diamond hatutatambuana
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ooooh!
    RIP REGIA, MY LOVE!
     
  9. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mtazamo bapa...
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Amavubi it is all about the people you meet. Waweza andaa kitu really interesting na watu wakaja thou kweli kabisa ID hazitaibuliwa... BTW kuna watu mame/wana meet via shughuli aloandaa Mkuu Mtsimbe in courtesy of the Late Regia. (May she Rest in Peace)

    If you don't mind please badilisha rangi ya font.
     
  11. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    peponi
     
  12. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kama unataka kukutana na Member yeyote humu ongea nae kupitia PM mbona humu mimi nimeshakutana na Members kibao....
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mbona unataka kutuwahisha aisee! R.I.P. Regia
     
  14. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nitashangaa !
    Nitahuzunika !
    Nitatindikiwa !
    Nitalia attached
    kusagameno! Nitakapokukuta wewe Amavubi instead of PEPONI as your drimz ,
    Nikakukuta
    MOTONI !
     
  15. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hii habari ya kutabiriana vifo si nzuri hata kidogo. ina maana hatuwezi kuonana mpaka tufe? bora hata hujanitaja kwenye list yako ya mtakao kutana baada ya kufa. Nina wasiwasi unaweza hata ukajilipua mbele ya kusanyiko la wanajamii forum ili ukafaidike nao peponi
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Manyanza naomba kukutana nawee (au lazima ombi pm?)
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha yaani wewe kiboko hutaki kukutana tukiwa wazima unataka mpaka tufe???

    BTW: Kama hutajali hiyo rangi ungeibadili
     
  18. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Umepona majino?
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hivi mie ni mwoga wa kifo??Huwa sitaki hata kukitania.If you ever lost someone you truly loved hutakitania kifo, japo tunaamini kuna maisha baada ya hapa.
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kidogo bado nimeshindwa kutolewa sababu limevimba nakunywa dawa mpaka lipungue ndo nitakwenda kutoa
     
Loading...