Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sipati Penzi la dhati.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by huzayma, Feb 9, 2012.

  1. huzayma

    huzayma Senior Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    natafuta penzi la kweli na la dhati, silipati duh! hadi nimechoka mie.
    sasa basi ni bora kushukuru Mungu ndio majaliwa yangu.:embarassed2::shock:
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    May be ni sharobaro kweli
    Acha hayo mambo na utaona
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,292
    Trophy Points: 280
    wewe ni mwanaume au mwanamke???????
     
  4. huzayma

    huzayma Senior Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mie mwanamke, niko kama sharobaro kwa jinsi anavyolia hapati penzi la kweli ndio mana yangu, sio sharobaro kivitendo duh! hamumsikii sharobaro nyimbo zake zote analilia mapenzi ya kweli?
     
  5. Gwandalized

    Gwandalized JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sharobaro mambo unayaweza lakini?
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hembu fafanua binti, unatafuta
    - Mume
    - Mchumba then Mume
    - Mshkaji wa kubuzbuz nae
    be openly tukutafutie tuna mavijanaa lukuki mabarobaro wako "mambo safi"
    wanatusumbua tuwatafutie wachuchu wa kuoa.
     
  7. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mi napenda masharobaro wa kike. utasikia anakuambia "umeweka kusiko, sio huko meeen". njoo nikupe mambo meen. Ohh...mmmama!!!.
     
  8. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    yule uliezaa nae nae kakmbia!tulia tu ndugu takufa na strec xa malovee
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Najua inbox yako ya pm inakaribia kujaa,ila we Ni-pm uone!
     
  10. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Msaidie mwenzako mwaya.....kunyimana ni vibaya ujue! Lol
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hivi hatuwezi ishi bila mapenzi?
     
  12. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kwasababu kuishi kwetu ni product ya mapenzi. . .
     
  13. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Could say that again maam?
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,081
    Trophy Points: 280
    unalitafutia wapi?
     
  15. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Uzuri kipimo cha ubaya! Umejuaje kuwa htpati penzi la dhati?
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Uwe mwanaume ama mwanamke.... Mapenzi hayatafutwi kua sasa natafuta penzi la dhati.... Mapenzi hayana formulae... Yanaenda with flow... na usije ona una bahati mbaya ya kupata wapenzi ambao sio ukafikiri ndio mwisho wa dunia na kua wewe una nuksi... HAPANA! Mwenyezi Mungu hamtupi mja wake, kua mvumilivu, usifuatananishe mahusiano (yaani jipe breathing space ya kutosha kati ya breakups); na invest on a relation ship.

    Mapenzi ya dhati hayawi one sided, yanakua pande zoote; hivo jua kama wewe sio ya dhati dhidi ya mwenzio baas ni kazi saana kupata ya dhati toka kwake.. Uzuri wa mapenzi ya dhati hata kama mpenzio hakutaka kukuchukulia serious, once s/he realizes kua you are good (hasa kwa an appreciative person) utajikuta nae aji-tune kua na penzi la dhati dhidi yako hadi mwajikuta siku za songa. Kumbuka kua unaposema Mapenzi ya dhati haina maana hayana madhaifu yake wala kasoro.... Wapenzi wanaopendana lazima watapitia ups' and downs' na kuweza himili hivo vishindo na obstacles ndio hasa hufanya penzi lenu liwe la dhati.... Usikate tamaa it is a wonderful thing to be In Love and to be Loved.... Iko siku yako itafika tu! Na mtu wako yuko somewhere nae akilalalama hapati penzi la dhati.

    Best of Luck katika Love Huzayma. Pamoja saana!


    Nalog off Source; Washawasha.
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    eti wengine wanataka vifaa vifanye kazi continuous kama moyo

    wakati mwingine ni vizuri kupumzika unless uko kwenye ndoa halali.

     
  18. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #18
    Feb 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kwa karne hii utasubili sana
     
  19. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #19
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    anza wewe kuonyesha mapenzi ya dhati kwanza then ndio watu wengine nao wata-reciprocate accordingly
     
  20. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #20
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Penzi la dhati....... love................. Haiji kwa kutafuta. Litakuja tu pale wewe mwenyewe utakapo weza kutoa penzi la dhati. Penzi halisikiwi kwa masikio lakin mpaka uweze kufunguwa sikio na macho ya moyoni. Kwanza jifunze kuona na kusikia kwa moyo ndipo utaweza kulitambua penzi la dhati litakapo kupitia. Good luck.
     
Loading...