Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sipati channel za ITV kwenye Easy TV

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkodoleaji, Apr 23, 2011.

  1. M

    Mkodoleaji JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 454
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani sipati TV channels za ITV, CAPITAL na EATV kutoka kwenye king'amuzi cha Easy TV, je kuna mtu yeyote mwenye msaada/taarifa?
     
  2. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wasiliana na hao jamaa kwenye red....
     
  3. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    zungusha antena
     
  4. jcb

    jcb JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2011
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kuna fundi wao anaitwa Andrew nimewasiliana nae mchana ameniambia wana tatizo la signal hata uuzaji wa ving'amuzi wamesitisha mpaka wiki ijayo.
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mwambie Andrew awache urongo star times hawana ITV kwenye channel list yao, ukiona watu wanapata ITV huwa wanachakachua na huo ni ufisadi.
     
  6. U

    Uswe JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyu Jamaa anaulizia EASY TV na sio START TIMES we sio mtu makini na ndio maana humuelewi Dk wa Ukweli SLAA
     
  7. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Mjepu mbona umerukia mada bila kuielewa hapa tunazungumzia easy tv ya long time 2007 we unazungumzia Star Times vitu viwili tofauti.
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kakurupuka huyo
     
  9. Jitihada

    Jitihada Senior Member

    #9
    Apr 24, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tehetehetehetehe, huku ni zaid ya kukurupuka maana swali hulijui na jibu pia hulijui.
     
Loading...