Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sioni umuhimu wa kiongozi kuapishwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mchochezi, Mar 16, 2012.

  1. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    nimefuatilia huu utaratibu wanaofanyiwa viongozi wetu kabla ya kuingia madarakani mara nyingi huwa wanaapishwa wakiwa na lengo la kulinda maslahi ya taifa lakn wakishapewa tu..wanafilisi vilivyo.
    My take:utaratib wa kuwaapisha hawa mafisadi ufutwe
     
Loading...