Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sioni kosa lake huyu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KAKA A TAIFA, Nov 24, 2011.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hata hivyo mchukueni mkamsulubu kama nyie mwaona mtakuwa mmetimiza yanayopasa.mie sio mwanachama wa chama chochote na sidhani kama naweza kula rushwa kutoka kwa yeyote. Ila kama baba wa taifa angekuwepo angestaajabu kwa maneno yangu haya.

    Nimewatizama viongozi waliopo sasa hapo kwenye ccm, nathubutu kusema ukiacha mmoja tu ambaye kwa sasa sitomtaja, aliyebaki ni edward peke yake.

    Mwamwiita fisadi lakini bado naamini ufisadi wowote mkubwa hushirikisha wengi.na hivyo bado nadhani kumtosa kwa ajili ya kashfa moja sio sahihi Hakuna aliye safi japo pia kuna wengi walio wachafu sana. Sitaki nimsifie changia hoja. Sina ubia naye wala hanifahamu kabisa .
     
  2. mkada

    mkada JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    ,,,,asiye na dhambi na awe wa kwanza kulisha jiwe kwa mwanamke huu mzinzi!,,,watu wakalala mbele.siwaamini chadema,ccm,cuf,wala yeyote yule,,,,,wacha nibaki na yesu wangu!
     
  3. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Yesu Yupi?
     
  4. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Sikiliza rafiki
    Usiijaribu na usirudie tena kujaribu kutulazimisha watanzania kukubaliana na
    mchakato wa Lowasa Kujisafisha eti kwa ujinga kwamba waliochafuka ndani
    ya ccm ni wengi.

    Kwa viwango vyetu, Lowasa ni mchafu sana, hatuhitaji kulinganisha uchafu
    wake na mtu yeyote, ameishachafuka ameishachafuka period.

    Na huu mchezo mnaoendeleza kuukuza wa kumsafisha kupitia Makanisani
    na kutumia vijimistari kutoka kwenye Biblia ndio mnazidi kumchafua yeye
    binafsi na Chama Chenu Pia.

    Watu tunajiuliza kwa nini Lowasa anapeleka siasa makanisani na hakuna
    mtu hata mmoja kutoka CCM wala CUF anamnyooshea kidole??
     
  5. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 937
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 80
    ni mpiganaji hata kama ni fisadi, wote wamechafuka wa tz walimkubali m'kwere wakidhani ni mr clean kumbe ni bogus, I wish lowassa win in his war, what a wish!
     
  6. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Terrible analysis!
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,138
    Likes Received: 5,323
    Trophy Points: 280
    Kwa kifupi CCM is not needed any more
     
  8. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Horrible conclusions. I keep wondering how such as this thread survive the mods' axe, really!
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    hatumtaki.......................FULL STOP.
     
Loading...