Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siongozi Genge la wasaka URAIS - Mbowe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Aug 12, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo-CHADEMA Freemaan Mbowe amesema kamwe haongozi kundi au genge la wasaka vyeo na madaraka ndani ya chama chake bali anaongoza kundi la watu wanaopenda mabadiliko.

    Kiongozi huyo amesema binafsi hawezi kwa sasa kusema atagombea Urais au Ubunge kwa sababu huu si muda wake hata kidogo.

    Mbowe amesema mwanachama yeyote makini wa CDM kwa sasa ni muda wa kuwaunganisha wanachama na watanzania kwa ujumla na wala si muda wa kuwagawa kukimbilia madaraka.Kiongozi huyo amesema ndiyo maana makamanda wote wakiongozwa na Dr Slaa wamejichimbia vijijini kwa kazi moja tu ya kueneza vuguvugu la mabadiliko-M4C


    Source: Tanzania Daima
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Zitto 2015
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu Molemo Zitto kajichimbia kigoma anajitangazia kugombea Urais nini? Mbona simuoni kwenye M4C?
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Zitto kwa kuwa amejipanga kugombea urais 2015, usitegemee kumuona kwenye harambee za kuchangisha milion 257 ambapo zote ni ahadi isipokuwa milioni 20. Au kuzunguka kwenye mikutano isiyo na tija. Rais ZZK.
     
  5. Root

    Root JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,439
    Likes Received: 3,440
    Trophy Points: 280
    Mbowe yuko right na most of time he always think Big
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Zitto yuko bungeni mkuu mpaka bunge liishe ndio atajiunga na wenzake
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kuna saa najiuliza laiti Mbowe asingekuwa Mkiti huenda leo CDM ingekuwa historia.
     
  8. M

    MgonjwaUkimwi JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 1,141
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 180
    Reading between the lines, naona hapa anayepashwa hii mipasho ni Zito Kabwe....Chadema wanaanza kutumia mafuta yao kujikaanga. My take, it was unwise for Mbowe to make such statement for it cements the perception kwamba kuna mgogoro mkubwa Chadema.
     
  9. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hata mimi naamini Uenyekiti wa Mbowe CDM ni mpango wa Mungu kuona Ukombozi wetu Watanzania unapatikana. Laiti kama yale Mapandikizi ndio yangepata Uenyekiti kwa pesa ya akina Rostam CDM saa hizi ingekuwa historia.
     
  10. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ila naongoza wanakwaya na wavuta bangi!
     
  11. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hivi kwa akili yako ndogo unaamini kuwa propaganda zenu (CCM) zinzweza kuwasaidia kupata kibaraka ndani ya CDM? Ni ndoto za mchana.
    Ata vile mgejua mnamhitaji Zuberi (mimi sipendi kumuita Zitto) awe mbadala wa CCM 2015 basi msinge mtega rushwa ya mgao wa billion 2 kila mwezi
    toka kampuni za Mafuta.....

    Ninavyoamini ata Ubunge atakosa kwa kuwa kibaraka.
     
  12. Abdillahjr

    Abdillahjr JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 695
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu hiyo avatar yako imekaa kisengerema sengerema,no wonder hayo majibu yako yapo kama mkulima wa mpunga!!!!!!!!:ranger:
     
  13. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu wewe naona umeshalewa wanzuki nenda kapumzike mpaka jioni ukavizie tambi na magimbi
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Hii nchi ni laini kama maini "Joshua Nassari"
     
  15. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yaani leo watu wanatoka jasho huko vijijini wanahangaika kutafuta wanachama wakati zitto yeye ka hayuko marekani basi yuko kigoma.. Mi ni kijana kama yeye lakini bado am not convinced hes the right guy for 2015 maybe 2025
     
  16. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Halafu ukisikiliza speech za Mbowe ukalinganisha na za yule mwenyekiti wa Chama cha Mabwepande ndio utajua CCM wapo Low. Size ya Mbowe ni Obama
     
  17. CULCULUS

    CULCULUS Senior Member

    #17
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napita!
     
  18. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ukila vya wenzako lazima na wewe Uliwe "JK"
     
  19. M

    Molemo JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Naunga mkono hoja mkuu Ritz.Nilichoshuhudia juzi pale Serena Hotel jinsi watu walivyohamasika kuchangia mamilioni nimeamini hii nchi ni laini kama maini.Watanganyika hakika wameamua kukomboa nchi yao.
     
  20. M

    Molemo JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu kawaambie waliokutuma kwa Mbowe ni STOP! Maelezo yako yanafanana na jina unalotumia.Pole.
     
Loading...