Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sioi Sumari kuapishwa tarehe 10 april 2012 saa tatu asubuhi - Lowassa

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mujumba, Mar 31, 2012.

  1. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    lowassa-akihutubia-ccm.jpg Mheshimiwa Edward Lowasa akimnadi mgombea wa ccm,kijana mtanashati na mjenga hoja za nguvu mheshimiwa Sioi Sumari alisema"Nawaahidi, kuwa sasa matatizo yenu yamekwisha, nimekuja kufunga mjadala wa ajenda ya matatizo ya ardhi, maji na umeme, mkimchagua Sioi … Aprili 10 saa 3.30 asubuhi ataapishwa na ikifika saa 7.30 mchana mimi Mwenyekiti wa Wabunge wa CCM wa Mkoa wa Arusha na wabunge wenzangu, tutamwita Waziri wa Ardhi, Mama Tibaijuka (Profesa Anna) ili achukue jalada la suala la ardhi na maji na kulipeleka kwa Rais. Aliendelea kumnadi mbunge mtarajiwa kuwa Sioi "Ni mtu makini na mwenye uwezo. Naomba mumwamini na mumchague, nimekuja kumwombea kura kama mwana CCM mwenzangu. "Lakini hata nikimnadi kama mkwe si dhambi. Alimpenda Pamela, watu waache kidomodomo. Ni kijana safi, kwa hivyo nisimsifie kwa vile mimi ni mwanasiasa? Mkimchagua Sioi nawaahidi kuwa mtapata maendeleo makubwa maana tutashirikiana naye… nawaahidi hivyo mimi si mtu wa domo ni mtu wa kazi,"
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,109
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Mwana na Mkwe!!!
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lowassa ni mtu wa kazi. Ila siamini kama Sioi ni mtu wa kazi.
     
  4. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    hilo ni kweli kabisa mkuu .
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hakika Lowassa ni mtu mstaarabu sana hapendi siasa za majitaka. Lowassa for presidency 2015.
     
  6. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sioi naye ni mtu wa kazi, just wait my comrade
     
  7. P

    PauliMasao JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 26, 2007
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kimya!
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    nchi hii bwana ina vituko sana
     
  10. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kazi ipi, madeal?
     
  11. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #11
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    KUTOKA MAHAKAMANI

    Kesi ya kupinga matokeo

    Mshitakiwa: Joshua Nassari

    Mlalamikaji (mshitaki): Sioi Jeremiah Sumary

    SINEMA YA KIHINDI INAENDELEA.................................................:A S crown-2::A S crown-2:
     
  12. m

    maweni Member

    #12
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wazembe wa kufikiri na thread yao.
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nipe mfano unaoonyesha Siyoi ni mtu wa kazi Comrade.
     
  14. P

    Praff Senior Member

    #14
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanapanga kumuapisha kabla hajashinda? Wameshapanga matokeo.
     
  15. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Umesahau ule mradi mkubwa wa maji kanda ya ziwa? etc
     
  16. Loy MX

    Loy MX JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 1,265
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwa nini huyo Lowassa asiufunge huo mjadala toka enzi za baba yake Sioi??? Kwa nini hayo matatizo yasiishe toka baba yake Sioi akiwa madarakani??? Acheni kuwa na akili fup namna hyo.
     
  17. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh mbona twarudishana enzi za ulimwengu ulokwisha pita; sasa hiyo title yako jombaa mbona haishabihiani na msimu husika maana kama upigaji kura ni tar 1 April 2012 iweje kuapishwa kwa mgombea kuwe tar 10Apr 1012??????
     
  18. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    inaonekana dogo hujui hata vikao vya bunge vinafanyikaga miezi gani! april huwa kuna kikao cha bunge, so tarehe hiyo ndo tunategemea kumuapisha SIOI! kwani ushindi kwake ni lazima
     
  19. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    The actual candidate for CCM on the next election.
     
  20. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,078
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Acha kukurupuka kashaga, soma vizuri swali la pinokyo. Concern yake hapo ni hou mwaka. Thread inaonyesha mwaka 1012. Mjibu sasa.
     
Loading...