Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sioi Solomon Sumari kugombea Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by PISTO LERO, Feb 13, 2012.

  1. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mtoto wa sumari amechukua form kwaajili ya kinyanganyiro arumemu.
    by:RADIO FIVE
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,341
    Likes Received: 1,014
    Trophy Points: 280
    Nadhani ataingia kwenye mchakato na wagombea wengine na kupitishwa kwenye pepeto. Nadhani hawatatumia vigeo vya kuchangia chama kwa hali na mali.
     
  3. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Basi na mimi nachukua form kurithi kule bumbuli 2015
     
  4. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,181
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Hata mimi nimesikia!!
     
  5. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hata kama kutakuwa na mchakato sithani kama utakuwa wa huru na haki mana huyu bwana ni mkwe wa lowasa kwahiyo unaweza kusoma mchezo hapo
     
  6. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kila mtu ana haki ya kuchukua fomu.
    Kura za maoni ndio zitaamua mshindi,sio kama nyie kamati kuu 'ikipima'
    OTIS
     
  7. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kaza but ndugu mana sasa imekuwa kama mila
     
  8. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ni sawa unafikiri kutakuwa na haki apo?
     
  9. Mchambuzi

    Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 24, 2007
    Messages: 4,637
    Likes Received: 682
    Trophy Points: 280
    Hapatakuwa na kura za maoni, bali vikao husika vitateua jina moja miongoni mwa waliochukua fomu za kugombea.
     
  10. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Muulize malecela atakuambia kama kuna hak kwenye kura za maoni.
    OTIS
     
  11. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #11
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mbona waenda kwa mafumbo? Funguka tu 'nyie' akina nani?
     
  12. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watakiona maana huku ni kwetu.
     
  13. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Nyie kina mwaJ.
    OTIS
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa mgonjwa alieleta hii thred naona homa yake imezidi imepanda hadi kichwani.heading na maudhui havihusiani kabisa.
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mtei amrithisha mkwe wake mbowe uenyekiti wa chama
     
  16. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #16
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hili sio jamvi la kahawa kama huna hoja naweza kupita tu
     
  17. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #17
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wewe kuona mtu kachukua fomu na kusema ni urithi waona kuna hoja hapo?
    mgombea wa ubunge kwa taratibu za chama chetu ni kupitia kura za maoni zilizowazi.
    OTIS
     
  18. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #18
    Feb 13, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mtoto wa marehemu jeremiah solomon sumary amechukua fomu ya ugombea ubunge kwa tiketi ya ccm . Kuna uwezakano mkubwa akapitishwa kuwa mgombea wa ccm kupambana na upinzani .
     
  19. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #19
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    acha kukuripuka soma elewe,nimesha jibu hilo swali
     
  20. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #20
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nimecheka kweliiii kweliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii sisiemu kama wehuuuuu unajuaaaaaaaaaaaaaaa yaani wameshafanya kama sehemu ya familia lile jimbo nimeona na somebody sarakikya nae nimecheka sana ila walivyowapuuzi wanaweza kumpa si uanajua mzee hata kupata unaibu alimfadhili sana mzee kwenye kampeni yetu so sidhani anaweza kumwacha na jamaa siku zote za msiba nilijiulkiza mbona kavaa nguo za ccm kumbe yuko kikazzi zaidi anyway all de best
     
Loading...