Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sioi:machalii wa arumeru awadanganyiki na tasaf

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by KOMBAJR, Mar 30, 2012.

  1. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Akionekana kuelemewa na matatizo yanayolikabili jimbo la arumeru mashariki mgombea wa CCM Bw. Sioi ili kupata kura za vijana amehamua kuchukua porojo za waziri usingizi kuwa Mradi wa TASAF ambao unatarajiwa kuanza mwezi wa julai kuwa ndiyo utakuwa mwarubaini kwa ajira kwa vijana wa meru.
    Kwa kifupi machali wa Arumeru hawadanganyiki na TASAF coz imekuwepo for the past five years.
     
  2. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Huyo na waziri wa sleeping wote vilaza
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    huyu jamaa anadanganya wananchi,mipango ya tasaf inasubiri utekelezaji kwa hiyo haitahitaji mbunge kukamilishwa.ni upuuzi kudanganya umma katika zama hizi.
     
  4. by default

    by default JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tasaf kitu gani bilion moja jk aliyotoa imepotea bila wananch kujua ilivyomegwa.halafu jamaa anaongea kama amekaririshwa.nasari full point wenye akili ndo wanamuelewa "kwa miaka hamsini ya sisiem awakutakiwa kuja majimboni kutoa ahadi walitakiwa kueleza wamefanya nini for 50yr na watafanya nini mbeleni" kauli ya hekima sana kutoka kwa kijana nasari.kama baba alishdwa alyekuwa naibu waziri wewe kidampa utaweza nini
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Vijana wa Meru siyo vilaza wa kukimbilia mikopo ya kishenzi. Mradi wa TASAF ulikuwepo muda haujaweza kuwakwamua kiuchumi.
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kwani CDM wamefanya nini mpaka sasa kwenye majimbo waliyoshinda 2010??
    In order to be in a safe side kwa tanzania hii, inabidi uichague CCM, wapinzani wengi hawana mwelekeo!
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    inashangaza kuona jamaa anaahidi mambo yaliopitishwa kwenye bajeti za halmashauri.hana jipya la kuboresha hali ya meru.
    Nassari anaongelea maji na ardhi kama key problems.
     
  8. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wabunge wa CDM wamekuwa wakitoa kazi walizo fanya lakini hatujawai ona za wabunge wa CCM.fanya utaratibu wa kutueleza wabunge wa ccm wamefanya nni sample wassira,mwigulu,lusinde,sendeka,chiligati na marehemu sumari pia
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Well said mkuu watuambie ni lipi walilolifanya la maana kwanza na wanatarajia kufanya nini na siyo kutuhadaa na ahadi bandia kama za jk mwaka 2010. Pia wajue Tz haiongozwi kifalme mpaka sasa baba ashindwe ktleta maendeleo ili nae mtoto apewe, wana arumeru msidanganyike kwa hili hata kidogo
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa ni muongo na mnafi! ndiyo mzee na hawafai ktk kuwaletea maendeleo jimboni mwenu ndiyo mzee! basi yafaa tusimpe kura
     
  11. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Ccm ya Nyerere iliharibika baada ya mafisadi na manyang'au kuingia "I order to be in the safe side!" hatimae wakakiteka chama.
    Baada ya kukamata safu za uongozi, wakawafundisha woga wananchi kwamba "I order to be in a safe side", lazima uwe ccm ili kujiongezea "watumwa" na kujihakikishia ufalme wa nchi "I order to be in a safe side!"

    Nakuonea huruma maana umetekwa na kauli hiyo, sasa hujiamini tena, unahofu ya kufa na sio tu umejiunga na ccm, bali unawatetea "so that you'll be in a safe side!"

    Pole sana!
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    with an exception ya Mwigulu, wengine wote uliowataja wameogoza majimbo yao kwa zaidi ya kipindi kimoja. wamekuwa wakichaguliwa kutokana na kazi nzuri walizokuwa wakizifinya majimboni mwao. kwa tafiti zilizofanywa na zinazoendelea kufanywa zinaonyesha kuwa, ni wabunge wachache sana wa CDM watakoweza kuretain nafasi zao 2015.
     
  13. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hizo ni tafiti za REdet na Dr. Bana hazina ukweli wowote zaidi ya kutawaliwa na emotion na biase.....lusinde naye ni wa miaka mingi?wassira chakachua dot.com
     
  14. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Whose safety...CCM or Tanzanians? Safe from who? Who belong to that 'safe side' you are talking about? Is that the only thing you can promise us Mr Bald Head?
     
Loading...