Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sioi ashindwe! Sala zangu zote

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Ng`wanakidiku, Mar 31, 2012.

  1. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ..lengo ili aaibike maana CCM wamepiga kampeni za kudanganya watu! Huu uongo hauvumiliki. Kwa nini wasingeanza kueleza yaliyofanywa na baba yake then yeye aanzie hapo wao wanapiga moja kwa moja kama vile kijana alitaka baba yeke aondoke ili arithi. Kweli siasa za bongo kazi sana!
    Kama unaniunga mkono "like!"
     
  2. p

    politiki JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    yaani nimemsikiliza mzee mzima na mvii kibao kichwani anadanganya kama vile hana akili nzuri lakini uzuri mwenyewe amejishuku kuwa zile zilikuwa ni porojo tupu
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Asante.... Umenifanya nicheke usiku wa manane huu..... Dah! Politiksi zetu kiboko!
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Badala ya kuombea Sioi ashindwe, ungeweka nguvu kuombea Nassari ashinde. Naaarero?
     
  5. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    2ko pamoja katika maombi hayo!
     
  6. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sala zangu ni upinzani uongezeke TZ ili bunge liwe tamu, lakini Mungu anajua mioyo ya watu. Mungu ibariki Arumeru.
     
  7. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,715
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kweli Nasari ashinde, na ashinde kwa vishindo,
    Na Sioi asishinde, mwamba wa sera mgando,
    Kura nazo tuzilinde, CHADEMA pate uhondo,
    Hakika CHADEMA ishinde, tutacheza msondo.
     
Loading...