Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SIOI ashinda tena, aibu kwa Chiligati na Nape?!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Gama, Mar 1, 2012.

  1. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,895
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Sioi j Sumari ameshinda tena kuwa mgombea ubunge wa jimbo la arumeru mashariki kwa tikiti ya CCM, awali alikuwa ameshinda huku akifuatiwa kwa karibu na Sarakikya. Nauchukulia ushindi huu kama pigo kwa Viongozi wa ccm wanaoendekeza makundi katika chama. Ni imani yangu kuwa Sioi alitaka kutiliwa zengwe kwa kushukiwa kuwa ni kundila Lowasa. Kama hisia yangu niyakweli basi Siasa za makundi zitaigharimu CCM.
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Heri kwake,y akina nape hawamtak?
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lowassa ni mwanaume wa shoka- Sofia Simba. Nani anabisha?
     
  4. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    hongera sioi
     
  5. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sioi kamuoa binti wa mh. lowassa,so obviously lazima ampigie debe
     
  6. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Gamba ni gamba tu!
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    CCM wote ni ADUI wa NCHI HII awe nani sijui
     
  8. g

    greenstar JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    uteuzi bado upo mikononi mwa CC....kama Sioi hana uwezo wa kupeperusha bendera ya CCM atapigwa CHINI tu...hatutaki yatokee tena ya Arusha Mjini jinsi tulivyopoteza jimbo kwa ushabiki wa pesa za MAFISADI .
     
  9. Bagenisb

    Bagenisb Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Mtajibeba mwaka huu
     
  10. g

    greenstar JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    My Take,CC inatakiwa kufanya uchambuzi wa kutosha na kujilidhia kwa kauli moja ktk kumpitisha Mgombea atakae shinda ktk uchaguzi(lazima ashinde ) ili kuonyesha kuwa mpo makini.
     
Loading...