Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siogopi kufa: Filikunjombe!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Movement, Apr 26, 2012.

  1. M

    Movement Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katika hatua nyingine, Mbunge wa Ludewa, Deo Filikunjombe, ameapa kuwa yuko tayari kufa kwa ajili ya kutetea Watanzania wanyonge na kwamba haogopi vitisho uchwara vinavyotolewa na baadhi ya watu.

    Alisema kamwe hawezi kukaa kimya akitazama namna Watanzania wanavyoporwa haki zao na viongozi wachache wenye uroho wa madaraka.

    “Hatuwezi kufumbia macho wizi huu unaoliangamiza taifa kwa hofu kuwa ni chama changu. Ubunge wangu ni kwa manufaa ya Wana Ludewa na Watanzania wote, hivyo, wanaonishambulia wao ndio maadui wa CCM na Watanzania,” alisema mbunge huyo.

    Alipuuza madai kuwa hatua yake ya kuungana na wapinzani katika suala la kutia saini kura ya kutokuwa na imani na waziri mkuu ni hatua za kukihama chama chake.
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sema tena sijasikia....huogopi kufanywa nini????????????

    Ungekuwa jirani na Pinda angekuchapa kofi la kukosa uwajibikaji wa pamoja (collective responsibility).
     
  3. M

    Movement Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ifike wakati sasa watanzania tuache uoga, vinginevyo na wakoloni watarudi na kutubebesha pembe za ndovu na kutufunga minyororo kaaaama walivyofanywa babu zetu eti kwa kuogopa kufa, Kwani nani ataishi milele?
     
  4. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbunge wa Ludewa, Deo Filikunjombe, ameapa kuwa yuko tayari kufa kwa ajili ya kutetea Watanzania wanyonge na kwamba haogopi vitisho uchwara vinavyotolewa na baadhi ya watu. Alisema kamwe hawezi kukaa kimya akitazama namna Watanzania wanavyoporwa haki zao na viongozi wachache wenye uroho wa madaraka.
    “Hatuwezi kufumbia macho wizi huu unaoliangamiza taifa kwa hofu kuwa ni chama changu. Ubunge wangu ni kwa manufaa ya Wana Ludewa na Watanzania wote, hivyo, wanaonishambulia wao ndio maadui wa CCM na Watanzania,” alisema mbunge huyo.
    Alipuuza madai kuwa hatua yake ya kuungana na wapinzani katika suala la kutia saini kura ya kutokuwa na imani na waziri mkuu ni hatua za kukihama chama chake.
    “Huo ni ujinga. Sina wazo la kukihama chama changu, nakipenda na nitaendelea kuwa mwanachama tu, labda wanifukuze,” alisema.


    Tanzania daima
     
  5. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mama Rwakatare kwa nini ukiwa CCM unakuwa kama Msukule???!!!!!
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Deo H. Filikunjombe ni jembe!
     
  7. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu Filikunjombe naye siyo msafi kihivyo. Alipewa rushwa na TCRA ili kuisafisha kutokana na hesabu zake zilizokuwa zimejaa ufisadi. Anyamaze kimya kabisaaa
     
  8. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135

    Big up kamanda Filikunjombe kama unenayo yanatoka rohoni!!
     
  9. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hata DAUDI BALALI alisema haogopi kufa lakini amekufa, vivyo hivyo HORICE KOLIMBA
     
  10. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Yule uawezekana mapepo ya Ikulu alijaribu kuyatoa yakamwingia by now kama ..........
     
  11. m

    mwidoe New Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana kwa kuwa na msimamo, mkipatikana kumi tu wa namna hiyo mwaweza kuifikisha nchi pazuri........NCHI KWANZA CHAMA BAADAYEEEEEEEEE
     
  12. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Collective responsibility?

     
  13. P

    Papa1 JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 751
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 60
    Ni heri kufa unapambana kuliko kuishi umepiga magoti! - No retreat no surrender, together we stand!.
     
  14. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Akina Anna Kilango, Ole sendeka wako wapi tuliwasifu sana JF baadaye tunaanza kuwatukana.

    Twende taratibu kumwaga sifa nyingi mbele hatukujui
     
  15. Ciphertext

    Ciphertext Senior Member

    #15
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sauti ya wengi ni sauti ya Mungu. Vitisho vya wajinga, walafi na wachoyo haviwezi kuinyamazisha. Endelea na kazi yako ya uwakilishi.
     
  16. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #16
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    shule za kayumba......thx
     
  17. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kifo ni haki yako pekee ambayo huwezi kudhurumiwa usiwajali hao comrade hawawezi kukutisha juu ya haki yako kwani nao pia hawataishi milele,wakati umefika sasa tupa kila kitu chao ubaki na Mungu pili watanzania tu
     
  18. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #18
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,035
    Trophy Points: 280
    kwa hali ilivyo sasa hakuna mtanzania atakaye endelea kuogopa ujinga wa kutishiwa kuuwawa..
    Kwani tiyari watu wameshauwawa kimwili..
     
  19. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa anafikiria 2015, usishangae 2014 akahamia cdm akagombania ubunge 2015 kwa ticket ya cdm, wabunge wengi ni ma hypocrites. Its always about them them and them and never their people..sasa huyu badala ya kutueleza nini atafanya kuhakikisha viongozi wanawajibishwa kila siku anasema yuko tayari kufa, well kufa atakufa tu siku moja hata asipokua tayari, acheni siasa za ajabu ajabu, watanzania wameamka sasa hivi mambo ya kuibiwa mchana kweupe na maneno yenu sasa hivi hamuambulii kitu
     
  20. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,339
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    Wabunge wote wa CCM wanakiri kuona madudu yanayofanywa na serikali yao lakini wafanyeje? NJAA!
     
Loading...