Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sio wote tulioona mwaka mupya

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by BIG X, Jan 1, 2012.

  1. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kiroho sio wote tulioona huu mwaka mpya. mi nadhani haina mana yoyote ni namba tu tunazihesabu.

    Na huu tutauhesabu tu.
     
  2. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Tuko pamoja kaka!
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Haaaaaaaaaaaaaa du kuna ukweli ndani yake kidogo kwamba hizi ni namba tu na ndoo maana ukifungiwa kwenye chumba chenye giza kwa siku tano then ukatolewa halafu ukaambiwa leo tarehe ngapi hauwezi jua,ndo maana watu wanasahau tarehe wangekuwa wanaona mwezi na tarehe wasinge sahau kwahyo kusema umeuona mwaka mpya ni makosa
     
Loading...