Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sio utamaduni wa wanaume wa Kitanzania/Africa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NGULI, Aug 25, 2010.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    1. Kumfungulia mwanamke garia apandapo au kushuka na kumfunga mkanda kabla ya gari
    kuondoka

    2. Kumshika mkono kwenye hadhara wakati wa kutembea e.g evening walk au kwenye
    ocassion kubwa inatokeaga siku ya harusi tu.

    3. Kumsifia pale panopostahili e.g nguo imekupendeza kweli....u look excellent on those
    clothes. U had wonderful presentation I rly like it.....

    4. Kumpigia simu muda wa mchana kumtakia mlo mwema na kujua siku yake inakwendaje.
    Au kumwachia ki-note asubuhi kwenye fridge au nyuma ya mlango chenye ujumbe wa
    mapenzi e.g u luk so peaceful, beautiful and at peace when u sleep

    5. Kumpa au kumnunulia maua katika vipindi tofauti
     
  2. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yaah right.........
    What is your suggestion anyway
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Aug 25, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,677
    Likes Received: 2,840
    Trophy Points: 280
    Wanawake nao wanapenda kufanyiwa vitu hivyo ulivyovitaja. Si vibaya tukifanya hivyo kwani kuna mambo mengi si utamaduni wetu lakini tunafanya! Sioni ubaya wowote ukimfanyia mpenzi/mke wako mambo hayo!
     
  4. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Siyo utamaduni wa kiafrika kweli lakini wanaume wetu hufanya sana tu hayo uliyoorodhesha maana dunia ni kijiji na kuna mwingiliano wa tamaduni.
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    sio utamaduni wao kwa hiyo unatuambia tusitarajie na tukifanyiwa ni bonus tu au?
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hakuna kitu kinachoitwa utamaduni wa Mwafrika au Mtanzania.
     
  7. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yaani kuna majamaa wengine kukushika hawataki, ukiwashika wao mbele za watu tena kwa mapenzi ya dhati, utasikia noma niachie, tutashikana ndani...jamani kama upo kwenye mapenzi kwanini uogope mamcho ya watu??
     
  8. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Watu waache unafiki.Kama una mapenzi na mtu wako, unaogopa nini kuonyesha au unasubiri wengine wamuonyeshe huyo mwandani wako halafu uje ulalamike?
     
  9. Mnene 1

    Mnene 1 Senior Member

    #9
    Aug 25, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Natamani ningekua nafanyiwa hayo ningekua mwenye furaha sana..
     
  10. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tuwafanyie hivyo vitu inapendeza kweli mimi nafanya mazee nilitaka ile heading iwe swali nikakosea nime edit nikashindwa
     
  11. D

    Dick JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni njema ktk kuimarisha mapenzi na mahusiano kwa ujumla.
     
  12. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Hata mie kusema ukweli huwa naona noma...ukiniuliza sababu sina! Labda pengine ni malezi! katika kukua kwangu sikuwahi kumuona baba akimbusu mama mbele yangu/yetu....lakini I know wanapendana na hata sasa katika uzee wao wapo pamoja! Hata kwa majirani pia sikuwahi kuliona hili!

    Lakini katika vitendo hivyo pia kunaweza kuwa na tatizo la kisaikolojia hasa yanapofanyika mbele za watu tu na mkiwa wenyewe ndani hayafanyiki!
     
  13. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    From what I have seen, huo sio utamaduni wa mwanaume regardless of race, nationality and or age. That is why wanaofanya hivyo huwa wana-appear a bit different katika kila jamii. And did I say it ??????? , they even show it on TV which tells me it is somehow strange..............
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Aug 25, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,677
    Likes Received: 2,840
    Trophy Points: 280
    Wengine wanafika mbali kabisa wanaona soo hata kuongozana.
     
  15. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    lazima tukubali kuwa sio hulka yetu kwa sisi watanzania kuyafanya hayo mbele ya watu!lakini isitoshe siwezi kuwa conviced kuwa ukiyafanya hayo tu basi ndio unadhihirisha mapenzi mazuri na matamu kwa mwenzio.Tukumbuke kuwa hata hao watanzania wenzetu wanaofanya hayo wasifanye kwa shinikizo la kuonekana tu na kumbe si kutoka moyoni!tusiwe artificial na kuendekeza mambo ya kuiga!be natural and real na itapendeza tu!
     
  16. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    tuepuke kuiga sana mambo na asili ambazo si za kwetu!cha kuiga always hakinogi, always be natural!kuna haja gani ya kuyafanya hayo huku moyoni nikiwa naumia na kujuta?????
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha anaogopa watu wakijua kesho atashindwa kumega binti mwingine utambania ridhiki...
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahahaha kweli mkuu anamtanguliza wife/demu mbele yeye anakuja nyuma anaangalia watu wanavyo mthaminisha
     
  19. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #19
    Aug 25, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    kuna wengine hawana mawasiliano kabisa utakuta mme karudi kutoka job anakuta kikaratasi kimeandikwa unga, sukari, majani ya chai na mafuta ya kula yameisha halafu nae anachukua kalamu anajibu sina hela no kuongea. Ila tubadilike kidogo tuzungumze yanayotuhusu na wenzi wetu

    kuna familia utakuta wanaenda kanisa moja ila kila mtu anatoka kivyake na hata kurudi hivyo hivyo utadhani wamelazimishwa kukaa pamoja

    Mbona kwenye uchumba hayo yote yaliyoorodheshwa yanafanyika ila kwenye ndoa tunasema sio tamaduni zetu tubadilike (pamoja na mie) dunia sasa ni utandawazi na ni kijiji tuige mazuri kutoka kwa wenzetu maana kila siku tunashindia mitamthilia lakini hata atuigi yale mazuri kwenye mapenzi
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mie mwenyewe kusema kweli nilikuwa naona kama vile siko Confortable mzee kunipitishia mkono kiunoni au kushikana mikono na hata kunikiss mbele za watu najitahidi kuonyesha kama am ok kumbe moyoni lol :biggrin1:..not sure kama ni ushamba ,najua yote hii inachangiwa na malezi toka mwanzo katika familia zetu:gossip:
     
Loading...