Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sio uchochezi ni mapendekezo katika katiba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Don Alaba, Aug 25, 2011.

  1. Don Alaba

    Don Alaba Senior Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mikono yenu haiumi kubonda meza kwa useless points hapo bungeni!
     
  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,323
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Nilipita tu,nikadhani umeandika chochote
     
  3. MWAKIGOBE

    MWAKIGOBE Member

    #3
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Huku kwetu hakuna umeme kwani bunge linaendeleaje?
     
  4. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #4
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wanalipwa kwa kazi hiyo...
     
  5. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mimi nashangaa mtu unanzisha topic haina kichwa wala miguu, headline kubwaa..! mtu anaifungua haraka ndani anakuta upupu mtupu, kama wewe ni mwanaJF, ebu kuwa na fikra pana ili hata wanaousoma mtandao huu ambao sio member waridhike na mada zinazojadiliwa humu.

    Au ndo mnalipwa kama swaiba wangu alivyocoment.?
     
Loading...