Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sio tishio Arumeru, Nape atimkia Dar akimbia siasa za Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Kachanchabuseta, Mar 27, 2012.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa Hisani ya MIsupu

    Cheki hapo chini SIoi anavyokubalika kwa waarumeru

    Lakini yote kwa yote katibu mwenezi Nape nauye kakimbilia Dar
    Hii imetuuma sisi vijana tupendao mabadiliko kuona kijana mwenzetu tuliye mtegemea
    anakimbilia dar akifanya siasa kwenye vyombo vya habari badala ya kwenda arumeru

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ngoma nzito Arumeru kati ya CCM na chadema. Ushindi hautabiriki.


    Tumeona picha za ushindi CCM na tumeona picha za ushindi chadema.

    Mbinu za mwisho lalala salama zina nafasi za kukipa ushindi chama kitakachokubarika kwa wananchi wa Arumeru
     
  3. k

    kombah Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Hapa watoto wa shule ndio wengi angalia kwa makini picha hizi utaona hali halisi
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nusu ya walio hapo ni CDM, na mbaya zaidi huweziwajua maana wanavaa hizo dekio za ccm kama wana-GAMBAZ wengineo, na walishauriwa na Mbowe kuwa wakiletewa wazivae kama kawa, lakini SIRI YAO WAITUNZE MOYONI.
    KULA CCM, kura cdm!
    Ukitaka kujua vyema hilo, soma tukio la jana la Helikopta pale MAJIYACHAI, kundi lote lililokuwa KWENYE MKUTANO WA GAMBAZ walionyesha alama ya V baada ya kupita helikopta ya cdm!.. ha ha haaaa!
    sAFARI HII IMEBANA KWENU!
     
  5. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,580
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Na imebana kwelikweli,hawana pa kutokea kipindi hii!
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nimeipenda staili ya Sioi ya kuomba Kura, the guy is cool, anaongea kwa utaratibu na ni msikilizaji mzuri!
    Hawa wenzangu wa CDM ni full kupayuka, wanaongea kwa jazba mpaka mishipa inawatoka!!
     
  7. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wla sio kwamba anaongae taratibu,hajui cha kuongea na hata anachokiongea hakiamini,umbumbumbu usiupe good character,gamba mkubwa
     
  8. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,351
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    Unapenda hoja anazozitoa au unapenda anavyoongea kama bibi arusi?
     
  9. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Rejao at work, duhh kazi kwelikweli, lakini usije ukalia tarehe moja. Hata mini naogopa tarehe moja.
     
  10. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Wewe hujawaona Mwigulu na Wassira(huyu anapayuka mpaka anakuwa handsome!).......huyo Sioi ni legelege wa kisiasa
     
  11. Kiwewe

    Kiwewe Senior Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Ngoma nzito itakuwa labda 2020 kama CCM itafanikiwa kuwa hai. Maana wengi zaidi ya nusu kwenye picha hiyo ya pili watakuwa hawajafikia umri wa kupiga kura hata 2015. Hebu tazama picha vizuri na upambanue
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Tumpe sifa yake...jamaa hana papara kabisa!!
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wote hao wameijipanga, na wanatoa na wanaonyesha CCM imefikia wapi kwenye utekelezaji wa Ilani yake in respect of jimbo la Arumeru mashariki! Ukimsikiliza Mbowe, Nasari au Slaa wanaongea kama wanatoa mahubiri kwenye mikutano ya injili!!
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ushindi kwa CCM lazima, Tanzania bado hamna upinzani! Labda mpaka hapo Zito atakapokuwa rais..teh teh teh:becky:
     
  15. s

    sawabho JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Chui ndani ya ngozi ya kondoo ? Au ndio tabia yake hata kabla ya kuingia ulingoni ?
     
  16. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Wasiwasi wangu ni hayo matusi Mchemba anayoporomosha mbele ya hao watoto hapo!
     
  17. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wengi wa watu kwenye mikutano ya kampeni sio wengi wa kura. Tusubiri mpaka jumatatu tarehe 2 aprili 2012, tutajua kila kitu.
     
  18. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,737
    Likes Received: 1,808
    Trophy Points: 280
    Mleta mada amesahau kusema baada ya helkopta kupita juu nini kilifuata hapo...

    Wananchi walionyesha vidole juu na kuanza kupiga yowe, uuuuwwwwiiiiiiiii.... Kinyume kabisa na mila zao. People's Power ni hatari
     
  19. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Anafahamu anachokifanya...haitaji kutumia nguvu kubwa kupata ushindi!
     
  20. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,737
    Likes Received: 1,808
    Trophy Points: 280
    Siyoi ukimuangalia vizuri hatofautiani sana na wale MATEJA wa Kino... Huyu jamaa habwii unga kweli? Anayemfahamu vizuri atujuze.
     
Loading...