Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sio siri tena: Polisi wanawaonea CHADEMA,wanapendelea CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Synthesizer, Sep 5, 2012.

  1. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,176
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Nimetafakari sana kauli ya Waziri wa mambo ya ndani, Nchimbi, alipoulizwa na waandishi wa habari iweje mikutano ya CCM haikuingiliwa na polisi siku hiyo hiyo Chadema walipopigwa Iringa na mwandishi kuuwawa, akasema alimuuliza Mukama akaambiwa ile ya CCM ilikuwa mikutano ya ndani. (Angalia picha uone mkutano mmojawapo "wa ndani" wa CCM ulivyokuwa, na watu wengi zaidi ya ule wa CHADEMA Iringa)

    Ukiangalia picha za tukio la Iringa (angalia picha nimeambatanisha), utaona waziwazi kwamba CHADEMA wamepigwa na mwandishi kuuwawa katika eneo la ofisi ya CHADEMA, na bendera ya CHADEMA ikipepea katika mojawapo ya majengo ya hilo eneo. Taarifa zinasema polisi walikuwa wanatupa mambomu ndani ya ofisi ya CHADEMA, dhidi ya watu waliokuwa ofisini.

    Sasa je, hili suala la kuzuia "maandamano ya CHADEMA", na kuruhusu "mikutano ya ndani ya CCM" siku hiyo hiyo moja linakujaje?

    Na iweje Waziri Nchimbi anamuuliza Mukama badala ya kuwauliza polisi kwa nini hawakuzuia mkutano wa CCM? Alitegemea jibu gani toka kwa Mukama?

    Mie si mwanachama wa CCM wala CHADEMA, lakini nasema wazi, SIO SIRI, POLISI WANAWAONEA CHADEMA, WANAWAPENDELEA


    CCM[​IMG][​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Labda kwa sababu sare za chadema zinafanana na zao.
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Aisee nauli ya KLM mpaka the Hague ni kiasi gani?

    [​IMG]
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ndiyo umejua leo hilo??????
     
  5. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sawa hata kama ni mikutano ya ndani, sababu waliyotopa polisi ni kuwa hiyo mikutano itavuruga zoezi la sensa ndio maana wakasema kuwa mikutano hiyo ina weza kuendelea kuanzia tarehe 9 wezi huu! sasa swali la msingi la kujiuliza ni kuwa hivi hii imekutano ya ndani haihusisi mikusanyiko ya watu, na kama inahusisha je haiwezi kuvuruga hilo zoezi la sensa!?
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    No CCM Government and Police are running in their own bullshit....siku yao itafika
     
  7. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Wale wajinga polisi wanasahau wajibu wao wa kulinda wananchi na kufuata amri za hao wahuni wa ccm ndo maana wanaua watu wasiokuwa na hatia
     
  8. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hako ka njagu kanacho koki ndicho kako pia kwenye ile picha ya jamaa akiuwawa!
     
  9. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hiizo rangi mtanifanya niichukie timu yangu ya yanga..!
     
  10. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyo mwenye bunduki ndiyo alifanya mauaji ya kinyama.anafurahisha watawala huku akijitengenezea maadui yeye na familia yake.anafurahiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii kupewa mtutu
     
  11. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Namsifu sana huyo mwandishi anayechukua picha.
    Lakini namshangaa sana huyo policcm anayefytulia bomu la machozi nyumba, hivi huyu ana akili sawasaw kweli.Ndhani police wetu inabidi wapimwe akili, kwani haingii akilini kupoteza kodi zetu zilizotumika kununua hilo bomu halafu huyu mjinga anapiga nyumba bomu la machozi!!!!!!!!!!!!!!!!!!.
    Lakini pia tumepewa taarifa kuwa CDM waliruhusiwa kufanya mikutano ya ndani, kwa kuangalia hiyo picha tafsiri ni kwamba hata hiyo ya ndani wao polisi hawakubaliani nayo???????????
     
  12. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Mi nlishaacha hata kuishabikia yanga coz of colour...jumapili tuna mkutano ktk ofisi yetu ya chadema hapa arusha,2najifua kwa lolote.
     
  13. K

    Kituko JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    Mara zote Mabomu ya mAchozi huwa yanalipuliwa kwenye mkusanyiko wa watu ili kuwatawanya, sasa hapo haonekani mtu wala kikundi chochote, hayo mabomu yalikuwa yanafyatuliwa kwa kwa minajili gani?
     
  14. m

    man made New Member

    #14
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du?polisi mna matatizo coz kwa mtu mwenye akili hawezi kupiga bomu kwenye nyumba ya mtu.:A S 465:
     
  15. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu hawa polisi nadhani watakuwa wamechaguliwa kwa sababu inaonyesha wazi kabisa hata wenyewe wana chuki na CHADEMA. Sijawahi kuona polisi wanawatawanya watu kwa kupiga bomu ndani ya ofisi...
     
  16. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Labda watu wameshakimbia baada ya kulipuliwa la machozi??
     
  17. C

    Chief JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,318
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Analysis imetulia. $1million dollar question!!
     
  18. D

    Deo JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 1,106
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Dhamiri ya polisi kuandama CDM ni kuwinda na kuua baadhi ya watu kama swala.

    Mmoja wa target yao ni huyo mwandishi. Bado wana mission hawajakamilisha wale wanaotaka kuwa ua.

    Anachfanya Nchimbi ni kupuliza kama panya vile.

    Namuuliza kikwete, utawawinda hawa mpaka lini? Unao wangapi kwenye listi?
     
  19. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145

    Mkuu bila kupimwa na kuonekana una akili za kijinga kijinga huwezi ingia jeshi la polisi.
    Watu wenyewe vimshahara wanavyopewa ni chenji ya sokoni. Mbuzi kabisa hawa.
    Huyo Nchimbi ka prove kuwa jeshi la polisi ni idara ya CCM ndo maana alimuuliza bosi wake Mukama.
    Kwa nini hakumuuliza Dr Slaa kama vile ni vikao vya nje au ndani?
    Ndo shida ya minyoo kushambulia ubongo.
     
  20. PROF. ENG

    PROF. ENG Senior Member

    #20
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wtambue tu kwamba "HAKUNA NGUVU KUBWA KULIKO YA WANANCHI".
     
Loading...