Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sio siku nyigi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KAKA A TAIFA, Nov 3, 2011.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nimeoteshwa kwamba sio siku nyingi nchi yetu itaishiwa kabisa hata hela za kuendesha serikali zitaisha ,nitatoa kikombe bure kama tiba itakuwepo
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    naomba uote mi ntakuwa nani ktk nchii hiii, maana naona naanza kutamani madaraka kama Lowassa
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Ndoto itabaki kuwa ndoto.
     
  4. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba uote ndoa ya kwanza ya mashoga tanzania itafungiwa wapi baada ya sheria kupitishwa na serikali.
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ndoto yako kaa nayo mkuu, usiombee hayo mambo kabisa... we have elders, sick, wajane na wengi wasiojiweza na wanategemea serikali bado
     
  6. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ebu amka haraka na usitishe iyo ndoto yako
     
  7. k

    kajima JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2011
    Joined: Dec 5, 2009
    Messages: 712
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Kisha nikaona mawe yenye nembo ya wadanganyika yakipaza sauti, kelele mfano wa mawimbi ya bahari, ..imetosha..imetosha ...lazima tuwang'oe manyang'au, wezi, madarakani

    Ndipo Mkuu wa Kambi akainama na kama ishara ya kutii sauti zao....ghafla nikakurupuka kumbe ni ndoto tu lol
     
  8. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    ndoto zina maana yake usidharau ifanyie kazi ndoto yako. Nalog off
     
Loading...