Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sio rahisi lakini inawezekana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by biggirl, Jun 11, 2012.

  1. biggirl

    biggirl Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habarini wadau...Daah nimejikuta moyo wangu mzito sana asubuhi ya leo
    1.Wasiwasi unaoletwa na maisha haya ya kila siku .Mume hatulii,malezi ya watoto mabek tatu hawaeleweki,migogoro ya ndoa namikasa inayokuta watu kila kukicha..
    Haya yote yananinyima raha,natamani kila mwanamama afikie wakati awe jasiri kuchukua maamuzi magumu...ie aweze kulea watoto wake mwenyewe bila kuzinguana na baba yao,kila mtu aishi raha mstarehe,kwani nani aliumbwa ili aishi kwenye tabu jamani?
    Sipendi kuona mtu anasononeka kisa ndoa..mwenzangu kanikosea..kanikosesha ...what for?heshimianeni /pendaneni ...Inaniuma sana
     
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    pole sana mkuu. Kila kitu kinawezekana kama ukimshirikisha Mungu. Mimi naona ujaribu kumketisha mumeo na kumueleza yaliyomo moyoni mwako, ikishindikana shirikisha ndugu wa karibu. Familia ni yenu wote na niwajibu wenu kuhakikisha inastawi. Matatizo yaliumbiwa binadamu. pole sana. Mia
     
  3. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hAKUNA BARABARA ISIYO NA KONA, NDIO MAISHA.. CHA MUHIMU MWISHO IBAKI HISTORIA
     
  4. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Shosti ebu funguka yamekukuta yepi asubuhi ya leo?
     
  5. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Pole kwa yanayokusibu. Mara nyingi ni vzr kuchukua maamuzi magumu, lakini si kila maamuzi magumu ni sahihi! Unahitaji kutumia busara zaidi kuliko kuchukua maamuzi magumu. Maamuzi magumu yawe last resort! Ninachoshauri ni jaribu kutumia njia zozote zile (kwa kutumia ndg, kukaa naye, kutumia viongozi wa dini, wazazi, washenga nk) kutatua migogoro ya ndani ya nyumba yako. Ni jambo baya sana ndoa kuvunjika na pia huleta matatizo mengi kwa watoto wenu mliowazaa na hata kwa ndg na ndg kujikuta wakigombana na kununiana kwa ajili yenu.

    Orherwise nashukuru kwa ushauri wako kwa wanandoa, kuwa wapendane, waheshimiane na waache kukoseana.
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Wadada wa siku hizi mnapenda kuishi kizungu zungu wkt ni waafrika mbona bibi zenu walikuwa hawalalamiki jifunzeni kunyenyekea waume zenu
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,185
    Trophy Points: 280
    mbona inawezekana, paki mizigo yako, beba wanao, nenda zako...
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Jun 11, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Sio suluhisho hili.....
     
  9. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    mmm mshirikishe Mungu akusaidia kwani maisha sio lelemama yawe ya ndoa au ya useja hakuna shortcut au formulae.
     
  10. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    mfumuko wa bei umewafanya wasiondoke lol,life lilivyo ngumu uchukue jukumu la kumuacha mumeo utaweza kulea kweli??au ndio itabidi uchukue kazi nyingingi ya kufanya ufuska ila wanao wavae/wale...
     
  11. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Duh! Hivi kuna umuhimu wa kuingia kwenye ndoa kweli?maana waliopo kwenye ndoa kila siku wanalalamikia ndoa zao..bora tu huku nje ya ndoa aise!
     
Loading...