Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sio rahisi kumsahau ...... ndivyo anavyowaza huyu dada!

Discussion in 'Jamii Photos' started by NGOSWE.120, Jul 9, 2011.

  1. NGOSWE.120

    NGOSWE.120 JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Unaweza kutambua kuwa huyu nini nani? na amewahi kuandikwa na vyombo vya habari juu ya tukio gani? Karibu!

    [​IMG]
     
  2. J

    Jaydean Member

    #2
    Jul 9, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mke wa marehemu Samweli Wanjiru aliyekuwa mwanariadha wa Kenya
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    Kwani ameachwa na mimba.....hiyo picha ya katikati hiyo.....
     
  4. M

    Maengo JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa amekuwaje? Kaingia choo cha kiume au...?
     
  5. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mhhh! Kwa hiyo anawaza hivyo akitamani mzee arudi au?
     
Loading...