Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sio mimi mwalimu, ni kinara huyo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by PhD, Sep 22, 2010.

  1. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    kwa wale wanaosikiliza Tangazo la Malaria haikubaliki, utasikia vitoto viwili vikipiga story wakati mwalimu anafundisha , mwalimu anapogundua na kuwaita mbele kamoja kanasema, sio mimi mwalimu ni kinara huyo, inanikumbusha shule za msingi za vijiji jinsi tulivyokuwa tunasemeana kwa walimu.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,492
    Trophy Points: 280
    Kidasu kimedasuka, wamesha kudasulia
     
  3. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Unanikumbusha darasa la kwanza baada tu ya kujua kusoma na kuandia basi nikaandika barua kwenda kwa msichana kuomba urafiki- dogo mwenzangu dawati moja akanisemea kwa mwalimu "Mwalimu ameandika barua ya MATUSI" ilikuwa noma - ikabidi nipite mbele ya darasa niisome "kwako dada mpenzi salaam sana ama baada ya salaam mimi mzima wa afya hofu na mashaka ni juu yako tu wewe uliye mbali na upeo wa machao yangu. (wakati yule dada tunasoma darasa moja). Madhumuni ya barua hii ......usiku silali nakuota wewe dada uliye mzuri naomba UNIKUBALI"

    Nilivyomaliza kuisoma, wote tukapita mbele mimi na mamsapu tukachapwa fimbo tatu tatu, kwa kuwa nilikuwa kipanga nikasitisha kumwonyesha hesabu yule dogo mpaka alipotubu.

    Yule dogo ndiye aliyekuwa anaandika wapiga kelele, alikuwa mnoko ingawa hakuwa monitor.
     
Loading...