Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sio kweli...!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Pure nomaa, Jan 2, 2012.

  1. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Wakuu
    sio kweli kila mchaga ni mfanyabiashara

    sio kweli kila mhaya ni malaya

    sio kweli kila mmachinga katokea ntwara

    sio kweli kila muokota makopo ni mwendawazimu

    sio kweli...............................
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sio Kweli
     
  3. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sio kweli kila anaeku'PM anakutaka!
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sio kweli kila mwana .. Ni great thinka

    si kila anyeongelea sihasa ni mwana syasa

    si kila msukuma anapenda mwanamke mweupe
     
  5. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sio kila Moderator ni mnoko kama naniliu...
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaaa kwa hii hata mimi naiunga mkono kuwa SIO KWELI
     
  7. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sio kila mume wa kikurya anampiga mkewe (ati kuonyesha mapenzi)
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sio kweli wakinga tu ndio waliwao.....
     
  9. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #9
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wengine wanataka kujamiiana tu! Yaani ku'socialize
     
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sio kweli NDOA NDOANO*
     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaa aise*MwafrikaHalisi kweli hapo Kujamiiana kupitia JamiiForums...teh hivi ni kweli hili neno lina maana mbili eeeh
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sio kweli kila aliyesoma ameelimika.
    Sio kweli kila anaekuchekea anakupenda.
    Sio kweli kila kinachosemwa kinamaanishwa!
     
  13. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #13
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sio kila chalii ni mjanja!
     
  14. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #14
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Eeh watu hawachelewi kumaanisha vinginevyo mkuu!
     
  15. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #15
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Machalii wote wajanja aisee...we niaje man!
     
  16. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #16
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ila kwa maana tuliyoizoea Kujamiiana ni kupeana tam tam....kumbe hata socialization nayo ni kujamiiana.......wazo jipya
     
  17. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #17
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Sio kweli kila mwanamke anayeenda bar ni malaya

    sio kweli kila mwana jf anayetupia thread hapa ina ukweli

    sio kweli kila mwenye makalio makubwa ni yake
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,675
    Trophy Points: 280
    umefikiri nini tu dahhhhh..:A S embarassed:
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Jan 2, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Heheehe
    Sio kweli kila anaekuomba namba anakutaka.
    Sio kweli kila aliyenenepa anakula vizuri.
    Sio kweli kila aliyekonda ana ngoma.
    Sio kweli kila anaekusifia anamaanisha.
    Sio kweli kila unaemtaka ni saizi yako.
     
  20. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #20
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Siyo kweli kuwa kila mbunge wa Chadema anachukia ufisadi. Mi nawajua kibao ambao ni mafisadi wa kufa mtu.
     
Loading...