Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sio ishu ya sura, ni kazi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dreamcatcher, Jan 13, 2011.

  1. d

    dreamcatcher Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikiwaangalia kwa makini wasoma habari wa wenzetu, nabaini tofauti kubwa mno na hawa wa kwetu hapa nyumbani. Inanisikitisha mno ndugu zangu, kuwa tofauti hii hutuweka sisi kama jamii kwa ujumla (ni wazi kuwa wao ndio wanaotuwakilisha sisi sote machoni mwa dunia nzima inayowatazama) katika hali ya kufanana na majuha, wasiojua wala kulielewa wanachokifanya!

    Inakuaje pale ambapo msoma habari aliyetunukiwa vyeti vya habari, kushindwa kutamka neno "Rio-de-janeiro"?

    Eti anasoma kama vile yupo chekechea! "Ri- rio da... de jeNAIro"! eh! jamani??? je, hakuwa na muda wa kujiandaa? hakupitia hata script zake kabla ya kukaa pale na kuuza sura badala ya kusoma habari?

    Ukimwacha huyo, wenzake wote hawana nafuu. Wanaosema eti "kipindi hichi!" hawakusoma somo la kiswahili hawa? au hawakuwepo katika somo la ngeli? au ndio "fasheni" mpya?Mwingine kaandika gazetini ukurasa wa kwanza herufi kuuubwa na zilizokolezwa "MGAWO WA UMEME".

    Haya basi, tusiwalaumu sana wao... ila, jamani, editor alikuwa wapi? na director? na wote wanaohusika na mchakato wote wa kutoa kitu presentable kwa jamii?

    Hii ni TBC jamani! network kubwa mno kwetu sisi! Tunarushwa hadi kwenye Dstv!

    Akh! angalieni wenzetu jamani... angalieni content na quality ya Nation Tv (na hio sio tv ya taifa huko kwa wenzetu). Utaona aibu bwana. Ha ha haaaaaaaa! nacheka manake naona na kwenye EAC tumo... he he heeeeee! i wish and hope that we can epuka kushika mkia jamani!

    Nafikiri, labda tumeweka fikira zetu zote kwwenye muonekano wa nje... Wasoma habari warembo, wamejipodoa, wanang'ara na kuvutia machoni, meza zao zinapendeza na backdrop ndio usiseme! ah! Inauma sana...
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kazi ipo kweli kweli
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kweli kabisa...........
     
  4. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    sure, wanaboa kama vp warudishwe wakasome lugha
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hiyo ndo bongo!Kazi kuuza sura tu!Mkuu wa nchi mwenyewe msanii...unategemea nini kutoka kwa waliopo chini yake!
     
  6. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    wauza nyago tuu! wote wa mipasho kwahiyo maneno ya kiswahiliswahili ndo wanayaweza,vibondez
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,724
    Trophy Points: 280
    umenichekesha kweli
    mtu kapiga dededede kibao hahaha
    kisa baba yake anajuana na mkubwa
     
Loading...