Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sio hadithi za Shigongo hizi. It is true story guys

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tugutuke, May 7, 2012.

  1. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani nina demu wangu tunapendana sana,ila mapenz yetu hayana mda mrefu hata miez 6 bado.

    Sasa jana kuamkia leo alitoka kazini kwake amechelewa, nikampitia nikamshawishi twende wote geto kwangu akalale kwao ataenda kesho, make hajawai kulala kwangu wala hatujawahi ku have sex.

    Basi akaniambia naenda sawa ila plz tusigusane, kama dada na kaka, nkamwambia poa!

    Akakubali, akaja tukaenda wote geto. Tukalala, sikumgusa mpaka kukakucha, tena kitanda kimoja.

    Na wala yeye hakunisumbua japo kuna mda msee yangu alikuwa ana wake up!

    Nikavumilia mpaka cku ikaisha. Na huyo huyo ndo nataka aje awe mama watoto wangu huko mbeleni!

    Sasa je, najiuliza atanichukuliaje? Ataniona mstaarabu kwa kutovunja sharti lake? Au atanihisi simpendi au sijui mambo hayo?

    Maana cjamuuliza amenihisije kwa kuwa mkarimu vile, nasubiri wana Jf waniambie ukweli. Changia as much as u can.
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Kama tukikushauri kuwa atakuona nyanya, kuna uwezekano wa kuzirewind tukio zima?
     
  3. d

    dmatemu JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Thats the sign of a gentleman.
     
  4. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    safi sana..na wewe umemuonyesha kua sex is not the be all and end all..coz sometimes women wanaonaga wanaume kutwa wanataka sex tuuu..safi hiyo umemuonyesha kua tunaweza lala kitanda kimoja na nisikuguse...i like dat!!:A S thumbs_up:
     
  5. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    umefanya vizuri,kwani ni kama ume respect maamuzi yake,na yeye mwenyewe pengine amejaribu kukupima.mambo mengine hayataki haraka
     
  6. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    dah! I have nothing to answer.
     
  7. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    thanx sana kwa maoni yako,at least nimepata mwanga.
     
  8. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    so kama ingekuwa ni paper tayari nshafaulu. Mie nilijihic atanichukulia as impotent man kumbe sivyo. Thanx mkuu!
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,071
    Likes Received: 9,778
    Trophy Points: 280

    ...Naam Kisukari mambo ya kula bila kunawa mikono hayapendezi kabisa hasa kama mdada aliomba iwe hivyo, subiri utunukiwe kwa mapenzi yake mwenyewe.
     
  10. f

    family.familia New Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuheshimu maamuzi ni nzuri sana na tena umefanya vyema maana tendo la ndoa sio kipimo pekeee...wakati mwingine mwanamke huzungumza asichokimanisha...ni vigumu kuwaelewa...uwe na amani...lakini pia usijisahau sana anakupima na wewe mpime kwa vipimo vingine.
     
  11. paty

    paty JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    how did i get in this thread, ???
     
  12. M

    MR.SILVER JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna jibu sahihi!
    Kizuri ni kama umefanya alichopenda
    Kama kweli alikuwa anependa iwe hivyo otherwise your not a sharp shooter
    Ila ingekuwa mbaya sana kama unge jaribu tukio wakati yuko serious na msimamo wake..
    Vinginevyo ulitakiwa kutumia mbinu mbalimbali upate mambo (ila sio kutumia nguvu)
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Hivi kwani hadithi za Shigongo zikoje?

    Nini usiku mmoja bana? Huyu bibi yenu huyu..... Nlishawahi mbonji naye siku tatu bila kumvua andawea. Mpaka leo ananambia mie ni a real gentleman.

    Inanisaidia sana hata akinikuta na kidemu nikimwambia usihofu, ngono si ugonjwa wangu hunijibu fasta "yeah, i know".
     
  14. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hii ni pure Shigongo. kwani wewe ulipomwambia akalale kwako ulikuwa una malengo gani?.

    Kingine ni kwamba uwezo wako wa kuchombeza ni below 10%, iweje kitu kiko zero distance halafu unagugumia maumivu usiku mzima.
     
  15. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Thats gentleman not all can do that ungenyafa kinyume na matakwa yake angekutangazia ulitaka kumbaka. Isitoshe, hii inamaanisha you're not there for only sex but real love.

    Stay blessed.
     
  16. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hongera sn,but sie wanawake sometime tuko kinyume,so inahitaji akili ya ziada kututambua tunamaanisha nn,tambua unadeal na mwanamke mjanja sn na anayejitambua sn,jitahidi kumsoma na umjue vizuri.
     
  17. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Safi sana...you are such a gentleman!
     
  18. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    no nid to worry mkuu ,ulichofanya ni kitu kizuri.......ila pia usiku mmoja siyo kipimo kuwa wewe ni nyanya.
    hongera kwa kuwa gentleman na respectful to your lady wish ,keep it up.
    Angalizo; ikitokea hivyo tena kwenye next appointment make sure unamuandaa na kumweka katika mazingira ya kula tunda.
     
  19. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Uzoefu wangu:Wanawake huwa wako kinyume,akikuambia sitaki hamaanishi hivyo.Kuna siku moja AshaDii aliwahi kusema kuwa mwanamke akiwa anakuzungusha kuhave sex na wewe haimaanishi hataki anaweza kuwa hajiamini au anakuzungusha tu bila sababu.Huyo nae ninaweza nikawa na asilimia nyingi kuwa hakumaanisha alichokua anasema,hebu msome dada Cantalisia hapo juu utapata mwanga kwani nae ni mwanamke.Wanawake huwa hawasemi kwa uwazi labda awe ni wako wa siku nyingi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kulala pamoja kunavumbua mambo mengi sana maana unaweza kuta mwenzio mkilala ni treni kwajinsi anavyokoroma au anajambajamba hovyo au ndoto za kuongea na mengine. Nakushauri endelea kulala naye hhata kama hamta duu
     
Loading...