Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sio dhambi kutaka kuongoza chama au nchi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crucifix, Jan 8, 2012.

  1. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Demokrasia imeshuka kwa % kubwa sana Tanzania. Kumekuwapo na mambo yasiyofaa na ya kinafiki kama vile kumwachia rais aliyepo madarakani amalizie kipindi chake cha miaka 10! Au mwenyekiti wa chama kumpisha rais mteule ambaye kabla hakuwa mwenyekiti wa chama. Wanaotangaza nia za kugombea vyeo katika vyama vyao wasemwa kwa kupanga mapinduzi, wanafukuzwa ama kuwekwa kitako na wazee ili wasirudie tena. Iweje mtu ukitaka uongozi, kiongozi aliyepo anasema unadhoofisha chama? Hebu tuache visanduku vya kura viamue nani wanafaa kuongoza vyama vilivyopo na nchi yetu; kwa kuwa sio dhambi kutaka kuongoza chama au nchi.
     
Loading...