Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sio CCM wala Upinzani...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Salathiel m., Jul 27, 2012.

  1. Salathiel m.

    Salathiel m. JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ili nchi iwe na mabadiliko ni lazima sisi wananchi ndio tubadilike,hata kiingie chama gani madarakani kamwe awawezi leta mabadiliko ikiwa jamii yetu itaendelea kua doro hivi! Inatakiwa ifike wakati kiongozi awe anaogopa kula mali ya umma kwa kuogopa macho ya wananchi! Lakin sasa watu wanajizolea mihela uku wakiamini hakuna wa kumfanya kitu,na kweli wananchi watapga kelele siku 2 tu basi wanahamia kwene mada zingine.we have to change!!!
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama umekosa toilet paper tumia basi hata maji kujichambia !
     
  3. peri

    peri JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Umenena vyema sana mkuu, nami naimani kama yako.
    tatizo letu ni kubwa zaidi ya cdm/ccm. Tunahitaji mabadiliko makubwa ambayo ccm/cdm pekee hawawezi kuyaleta.
    MF: angalia suala la sheria ya penshen, sio ccm/cdm waliolikataa, mpaka wananchi walipoanza kupaza sauti ndo zikawaamsha usingizini. Woote tulowatuma mjengone hawakulisemea hili, wakalipitisha bila kuhoji.
    Hakika tunahitaji mabadiliko makubwa.
     
  4. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,917
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Tatizo tulilonalo ni Mfumo.
    Kwa mfumo wa sasa mwananchi hana sauti.
     
  5. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Tatizo lililopo ni kwamba hata hao walalamikaji ni walaji pia. Hata mtu anayesimamia mapato ya bomba la kijiji anafanya ufisadi.Kwahito, kiuhalisia watu wengi wanaopigia makelele ufisadi wanafanya hivyo sio kwa sababu hawapendi ufisadi, ila ni kwasababu hawajapata fursa ya kuufanya huo ufisadi.
     
  6. Salathiel m.

    Salathiel m. JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Bw.Punga najua wewe unatumia mafuta kujitawazia ndo mana mlaini sn punga!
     
  7. Salathiel m.

    Salathiel m. JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Umeona mkuu eeeh,nguvu ya umma ni noma na ndio kila kitu!
     
  8. Salathiel m.

    Salathiel m. JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Dunia nzima mifumo mingi haisapot ila wananch wanaforce tu!
     
  9. Salathiel m.

    Salathiel m. JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jomba inamaana wewe upigii kelele ufisadi?
     
  10. f

    filonos JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    jinalake 2 linatisha PUNGA.......mwisho litaitwa BWABWA......
     
Loading...