Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sinza: Wenye magari kaeni chonjo na kibaka huyu kwani anawaibia sana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LEGE, Dec 14, 2011.

  1. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    Wana jf mnao ishi sinza au pita sinza njia ya sinza makaburini ambayo inakatisha na kwenda kutokea njia iendayo ubungo. Kuna kibaka mmoja anawaliza sana mchana kweupe na siyo siri anameki sana hera.Kibaka huyo kaweka kabendera kekundu katikati ya bara bara kuna sehem bara bara imeharibika kuna shimo kufanya mwenye gari yeyote apitae hapo lazima apunguze mwendo na magari hayawezi kabisa kupishana hivyo anatumia mwanya huo kuomba fedha kwa madereva na kujifanya ya kutengenezea shimo hilo.

    Source mim mwenyewe namwona hapa kila siku ndiyo mchezo wake.
    Kama huamin pita ili upate ushahidi.
     
  2. semango

    semango JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    sasa huyo ni kibaka au omba omba?
     
  3. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    dawa ni kupita na kumwagia upupu,kama polisi hawamchukilii hatua asubiri kidogo utasikia
     
  4. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hapo ukibaka unakuja vipi?
     
  5. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    niliogopa kweli, kumbe anaomba omba tu? si kibaka huyo mwacheni kabuni kamradi kake, atakuwa anaomba tanroad wasipitie kurekebisha hilo shimo ili aendelee kutengeneza ela
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Baba_Enock alikwisha acha kutembelea maeneo ya Sinza siku nyingi - Sinza imekuwa kama Tandale na Mwananyamala! Better Manzese au Mabibo kuliko Sinza!
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    sis tunao ruka 'lege' nadhani hii maneno haitugusi sana
     
  8. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo wadau mnashauri aachwe siyo mbona huwa yakiwakuta mkakutana na wajanja na wakawaliza huwa mnalalama???

    Nyie mnao mtetea kama siyo kibaka ni omba omba hamjaelewa vizuri huyu jamaa anajifanya anarekebisha hili shimo daily kwa hiyo huwa anasimamisha magari hapa na kuwataka wachangie fedha kwaajiri ya urekebishaji wa shimo hilo.

    Kwa wanaume haina shida sana kwa wanawake ndiyo huwa kero kwao.
     
  9. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    acha upumbavu wewe. hawa watu wapo dar nzima na ni hali ya kawaida tu tulishazoea. barabara nyingi dar zina mashimo so wale vijana kwa kuwa hawana kazi wanashinda pale mchana kutwa wakijitolea kuziba lile shimo. wakisha maliza wakati huo ndo na nyie mnatoka makazini, wanawaombeni 100 ya kuvuta sigara, uwape usiwape hawakufanyi kitu wala kukulaumu. sasa kuwapa hiyo mia ndo unaona ishu sana wakati wamekusaidia gari yako isiharibike? tumieni akili kufikili
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sio asavali ya huyo 'kibaka' kuliko nyie mnaojaza paDM za uwongo huko maofisini halafu mnakuwa wagumu kweli kugawana umaskini hata hizo miamia..mibongo bana kwaunafik na kukosa priority.
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    wewe haujaona vibaka. nenda kiburugwa au hata tandika tu ukutane na mafisi wakupige roba za mbao mchana halafu urudi hapa useme yule jamaa kibaka. Mia
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Anaiba au anaomba?
     
  13. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2011
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Lege,
    Hii habari yako ina upungufu mkubwa. Kwa tafsiri ya wengi, huyo jamaa siyo kibaka ama kama tuna tafsiri tofauti ya Kibaka. Lakini umekwenda mbali zaidi kusema watu wajihadhari wakati hujaandika kuna madhara gani watumiaji wa hiyo barabara wanapata. Tatizo la barabara za Dar linajulikana, na utendaji mbovu wa halmashauri zetu siyo siri tena, sidhani kama kuna ubaya iwapo kuna mtu ametumia mwanya huo kupata ridhiki wakati hanyang'anyi wala kukulazimisha utoe hiyo hela. Zaidi kwa mwenye gari, hasa magari madogo, ni rahisi zaidi kumpa shilingi mia mbil aendelee kutengeneza kuliko gharama inayoweza kutokea kutokana na gari kupita kwenye mashimo kama mahandaki. Hivi kuna ubaya kama anatengeneza hela nyingi ambayo anapewa kwa hiyari ya mtoaji? Na hela nyingi ni kiasi gani? Mkuu naona umetumia hisia zaidi.
     
  14. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Tatizo nini? Kama anaomba shida nini mi nilidhani dereve akipunguzwa mwendo na yeye anakwapua,,
     
  15. s

    sawabho JF-Expert Member

    #15
    Dec 14, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Sasa hapo ukibaka uko wapi? Huyu amejiajiri hapo. Mbona hakuibii unapatia mwenye, isitoshe huwa hakuna kiwango maalum, mara nyingi wanapewa chenji au kama ukiguswa sana unatoa 1,000/=. Na usipompatia hakufanyi kitu, maana barabara sio yake. Kama unaona ameshinda hapo tangu asubuhi na shimo bado halijazibwa, punguza mwendo kama ulivyofanya asbh pita tu bila kumpatia hiyo chenji, maana hawa ukizozana nao waweza kupiga gari jiwe halafu wahamie sehemu ingine.
     
  16. n

    noonelike New Member

    #16
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta Nyumba ya kupanga ya familia,angalau vyumba 3 hadi 4,maeneo ya Kijitonyama au Sinza,iwe na fenci na packing,piga number 0689300002,bei laki 2.5 hadi 3.5
     
  17. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #17
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mleta hoja anakwepa sema ukweli.Pale sinza makabulini kuna wezi wa magari.
    Pale kuna ukumbi wa mwika,pembeni kuna vibaaaa vimefuatana na kuangalia makabulini,Ndg WE ROGWA KAPAKI PALE GARI au unakwenda pale baa kuna msosi mzuri au makaburini kuzika na jamaa wanakuona we ni mgeni maeneo yale,Ndg dk 5 ni nyingi gari inakuwa inatembea kuelekea wanakokujua,
    Taadhari kwa wale wapenda sifa na magari kujidai sinza utalitafuta gari mfukoni.
     
  18. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #18
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    kama unataka nyumba ipo mwenge 0762 615195.
    Ina vyumba 3 sebure 1,choo na bafu,jiko na daining.
    Kama utahitaji nitwangie.
     
  19. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #19
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Sijaielewa hii habari kabisa kweli waalimu wanaosahihisha mitihani yetu huwa wana kazi kubwa sana kujua mwanafunzi anaelezea kitu gani
     
  20. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #20
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,954
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha
    Duh!!
     
Loading...