Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sinza -MAkaBuRINi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by doup, May 27, 2010.

  1. doup

    doup JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikiliza Leo tena ya Cloude FM;

    Mdau mmoja karipoti, eneo hilo limekuwa hatari sana kwa wawindaji; ukisimama tu na gari wanakuja mbio na kondom mkononi, na promo inapigwa kuna body morphological structure mbali mbali pia.

    mdau(Mwanamke) kilichomkwaza alimuona binti wa kati ya miaka 15 hivi pembeni ya barabara kama anataka kuvuka vile, akasima! mara binti akaja mbio kifuwa wazi kuom-oyesha kuwa mzigo ni saa nne. binti alipomwona ni mwanamke alimmpa bonge la mfyonyo!!. Nasikia hapo hakuna kulala mchana na usiku.
     
  2. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Maisha bora kwa kila mtanzania hayo.
     
  3. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Serikali iharalishe basi hiyo biashara ili nao walipe kodi......
     
  4. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    wametoka makaburi ya kinondoni,wamehamia makaburi ya sinza...hii kazi kwelikweli. tulikuwa tunapata shida tunapoenda kuzika kurukaruka mikondom iliyotapakaa...unaenda pale na maza au dadako mnakuta likondom hiloo limesambazwa.
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Kutoka Makaburini mpaka Makaburini tena........................eeeh hii biashara kweli ni ya jehanamu mbona inapendelewa kuweko kweye maeneo haya ya wafu?
     
  6. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hapa wanatafuta urahisi...Unajua maeneo haya yanaogopwa na watu hivyo nyakati za usiku huwa yana watu wachache mno.privacy 100% havahitaji gharama za guest house..Pili vishikio wakati wa kazi ni vingi tu...Supports...Naona ndo sababu za kukimbilia maeneo hayo.
     
  7. P

    Paul S.S Verified User

    #7
    May 27, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    kazi kweli kweli ,lakini wajameni serikali kweli imeshindwa kuithibiti hii kitu shekilango road yote imeoza sasa hivi kuanzia san nsiro, makaburini, corner bar, hadi hongera ni balaa. sawa tunawalaumu hawa dada zetu lakini hawa hawawezi kukaa pale kama hawana wateja
     
  8. M

    Mundu JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    ...ndio matatizo ya ajira hewa milioni moja hayo! yaani inasikitisha kwakweli, kuanzaia saa mbili usiku, kigiza kikiingia tu, displays kibao barabarani. Wengine ni wadogo sana, ukiwaangalia hadi unaona huruma. Hivi kwanini tumefikia hapa?
     
  9. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2010
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu ahsante kwa taarifa maana pale sio mbali na nyumbani!
     
  10. M

    Mundu JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwahiyo utakuwa unakwenda kama kununua sukari au unga vile?
     
  11. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :behindsofa:
     
  12. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hahaha. ajabu kweli. hamjui maeneo hayo yanawafanya muyazoee mazingira ya kaburini kwasababu muda si mrefu mtajiunga huko kwa ukimwi?
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kweli duniani inaelekea kubaya 15 years kishakuwa changu?!
     
  14. M

    Mundu JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    FL1,
    Hivi ushawahi kujiuliza nisababu zipi zinazowapelekea mabinti kuwa hivyo?
     
  15. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,443
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Inasikitisha sana :angry:na kukasirisha pia
     
  16. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #16
    May 27, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mimi naishi Makaburini/sinza. mambo hayo yapo lakini sikiivyo, mambo iko COnner Bar, mambo iko uwanja wa Fisi sasa Uwanja wa sifa, mambo iko Manzese Tiptop kibaa hiki jirani na Ofisi za CCM Pale jirani na Postal office, pale hata demu wa miaka 10 unapata, hahaaa usishangae, bongo Dar es salaam.
     
  17. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #17
    May 28, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    nini tufanye wajameni maana serikali inaona na kuwaacha watoto hawa wajinadi kinoma.

    Tukisema tuhalalishe bongo tutabaki watu wawili tu yaani mie na mke wangu na tukisema tuwakataze hatuna shule za kuwapeleka, vituo wala kazi za kuwapa.
     
  18. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #18
    May 28, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,702
    Likes Received: 5,656
    Trophy Points: 280
    lol.....
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    May 28, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    Kumbe bongo raha hivi mi natamani kurudi hata kesho.
     
  20. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #20
    May 28, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Msanii kauli zako tata sana.

    Kweli hili tatizo ni kubwa na limetengezwa na jamii ikishirikiana na serikali muflisi. Kwa hatua iliofikia hivi sasa ni kama situation ya kwamba 'ukisimama nchale, ukikimbia nchale'. Kwa bahati mbaya hakuna solution ya muda mfupi.
     
Loading...