Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sinza kila baada ya nyumba bar lakini Keko kila baada ya nyumba kuna nyumba ya wageni

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by figganigga, Nov 7, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    Lakini vile unavyokuta bar zimejaa sinza ndo hivyo unakuta guest zimejaa keko.tuseme keko kuna wasafiri sana kuliko ubungo?ukila unapopita usiku unakuta ubao umegeuzwa eti "vyumba vimejaa".mimi naona watu waendelee kuwekeza kwenye guest.kwasababu hii hali inaboa sana.hebu fikilia mtu umechoka unakosa sehemu ya kupumzika.sio ishu.mia
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,198
    Trophy Points: 280
    Sinza kwa bar ni funga kazi!
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    mzee wa kona za uswazi hii tatmini yako kiboko ingawa ina ukweli...kwanza keko zipo nyingi,machungwa,magurumbasi,mwanga,juu,chini,ddc,fenicha etc huenda ni sababu lakini pia kuna vilabu vingi vya kienyeji na wafanyabiashara wengi wa mbao..imagine chumba self contained buku 5
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    hahahaaa...mkuu guest gani hiyo self buku5?mia
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,118
    Likes Received: 9,820
    Trophy Points: 280
    Vipi Mazee ulikuwa na kitu chako ukataka ukapumzike na kila sehemu ikawa imejaa!? pole sana..lol! Siku nyingine ufanye booking mapema ili usiadhirike
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,253
    Likes Received: 1,922
    Trophy Points: 280
    watu wanachoka kula vya nyumbani wanatamani kula vya huko porini
    ni lazima vyumba vijae.
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    hapa,mimi huku ni mgeni wala sina mwenyeji.mia
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,445
    Trophy Points: 280
    Kigogo kila baada ya nyumba kuna mganga wa kienyeji
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ukiangalia kwenye kitabu cha wageni utakuta kutoka Tegeta kwenda Temeke au kutoka Kinondoni kwenda Chang'ombe au kutoka Temeke kwenda Keko mtu anajipumnzisha
     
  10. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  11. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Masaki kila baada ya nyumba kuna ubalozi wa nchi fulani
     
  12. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    mkuu hebu nitajie hiyo guest yenye chumba cha buku 5 cha self contained
     
  13. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #13
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  14. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #14
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    weeeeeeeeeeee! acha kuwasingizia wapogoro kwamba ndo waganga wa kienyeji kwa sana
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Nov 7, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Single ni buku 3
     
  16. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #16
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  17. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #17
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,514
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye red si bora wakaandika "wahapahapa"
     
  18. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #18
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,514
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Buguruni kila baada ya nyumba kuna dangulo
     
  19. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #19
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    hiyo ndo ya bei ya juu mkuu
     
  20. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #20
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,514
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Hizi nazo zipo keko? kweli keko kuna fenicha nyingi huh!
     
Loading...