Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sinza inafaa kupewa hadhi ya jiji

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sijafulia, May 15, 2010.

  1. s

    sijafulia Member

    #1
    May 15, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakika kama umepita sinza hutosita kuungana nami
    kwamba sasa sinza inaitaji kuitwa jiji la sinza
    nimepita kila sehemu imekidhi kila haja ya mtanzania
    kwa kila maitaji ya mtanzania....kwa wale wahusika
    hapo juu tunaomba sinza ipewe hadhi ya jiji la sinza kama
    dar es salaam
    natumaini sala na maombi yetu yatasikika
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    umefulia!!
     
  3. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #3
    May 15, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    umetoka kubwia pombe mzeee!
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    May 16, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sisimizi akiona kiji-pond atasema ameona bahari. Sio kosa lake, ndio experience yake hiyo..lol
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    May 16, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    wait a minute, it seems pdidy amefungua ID ingine..lolz
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    May 16, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,101
    Likes Received: 14,410
    Trophy Points: 280
    Mawazo yako ya kijinga but sitashangaa yakipata
    washabiki huko serikalini........hii nchi....anything is possible.........
     
  7. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #7
    May 16, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    He he!! Labda amesikia habari ya Twin Cities - Minneapolis na St Paul akaona aige.
    Sasa sijui Sinza kaiwekaje nje ya Dar wakati ni ka-subset ka Dar.
     
  8. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #8
    May 16, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  9. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ni hizo frames na boutique na utitri wa bar na barbershops? Eeeh kama ndio vigezo vyako naelewa; bht mbaya wakuu wa serikali wataimplement this great dea of yours!
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    May 17, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Nimekaa sinza takriban 15yrs sasa sioni la maana zaidi ya barabara mbovu, mitaa kufurika maji, sewage water barabarani, nyumba mbovu kibao, hizo anazozungumzia mdau nyingine ni za miti zimekarabatiwa tu kwa mbele wakaweka vioo basi jamaa kachanganyikiwa. Sinza hakuna la maana zaidi ya Nyumba kuwa bei kubwa lkn hazina viwango. Kwa vile si mbali na mjini ndoo maana kila mtu mwenye kakipato ka kati anataka akae SINZA, lkn hakuna cha maana kabisaaa siku hizi uswahili kibao tuu. Zile nyumba ambazo miaka ile ta tisini zilikuwa na vyumba viine au vitatu sasa hivi zimegawanywa vyumba viwili viwili na vi master vya kubabia, so pale ambapo ulikuwa unapanga alone sasa mnakuwa wawili. Bado huko uani vimejengwa vijumba vya uani ambapo utakuta watu wawili wanakaa huko. Nyumba moja/kiwanja kimoja utakuta watu wanne wanaishi hapo uswazi mtupu.
     
Loading...