Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sinza cha mtoto! Mnaijua palace hotel ya Kariakoo?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mpinga shetani, Sep 24, 2011.

  1. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa wanaodhani wale wadada (plus plus) wamejikita sinza tu basi watembelee mtaa wa sikukuu kariakoo hasa pale palace hotel ni wnegi kama nzige sijui kwa nini uongozi wa hotel hauchukui hatua yeyote maana wana tabia ya kuwaganda wageni kama luba.

    Pia mara nyingi hutwangana makonde wao kwa wao. Utashangaa kuna hata wasiojua kiswahili kabisa wakitokea congo au burundi . Gharama ni kati ya 5000 hadi 30,000 depending on bargaining power of the buyer.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    heeee 5000 ??? hii kitu si inakuwa used sana
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu, Dar yote imechafuka mbona!
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Sep 24, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,794
    Trophy Points: 280
    Hii biashara imeshindikana kuzuiwa?
     
  5. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,413
    Likes Received: 918
    Trophy Points: 280
    Me nashangaa sijui TRA wako wapi?
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu Katavi.
    Hii biashara inalipa harafu haitaji mtaji wowote ni bidii yako tu ni ngumu kuizuia
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Chanzo kingine cha mapato ambacho serikali wanashindwa kukitumia ipasavyo.
     
  8. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Hii si ni bora mngepeleka kwenye mambo yenu ya kikubwa hapa sio bana.
     
  9. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Buguruni wanapatikana kwa buku jero
     
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    pale k/koo huwa naenda naact nacheza pool kumbe wapi.mia
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    wale wa pale kwabu ni wachafu sana.labda pale euro pub wanajiitahidi kidogo kwa usafi.
     
  12. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,543
    Likes Received: 2,057
    Trophy Points: 280
    Wana kelele sana usiku kucha!!!yaani ni kero kwa waakazi wa maeneo kariakoo!!
     
  13. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    You might be a buyer? How did you know it? Pole sana kaka.
     
  14. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,029
    Likes Received: 6,716
    Trophy Points: 280
    Ni wezi
    wabwia unga
    yaani wahuni
    niliwahi kufanya kaz palace khaaaaaa! Kule usiku kama uko nji tofaut si hii,
     
  15. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Ni kweli 'inalipa', kama mtu analipwa 30k kwa mara moja na anaweza kwenda na wanaume watatu kwa usiku mmoja, ni kipato cha 90k per night. Kwa mwezi, say anafanya 'kazi' siku nne kwa wiki anaweza kukusanya mpaka 1.440m....hii ni zaidi ya take home ya asst lecturer wa public university!
     
  16. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Umetumwa kuwafanyia promotion nini?
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Sep 24, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,794
    Trophy Points: 280
    Inabidi basi tra wakusanye mapato nako huko...
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nimeikubali hiyo mzeee .mia
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Sep 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu inabidi ubonye kitufe cha Report Post..
     
  20. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #20
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkuu tanzania yote!
    siyo dar pekeyake!
    minimewaona tabora pale 4ways na loyal club!
    nimewaona shinyanga hadi kule mwadui,nimewaona arusha,nimewaona mwanza.geita nasehu zingine hadi vijijini wapo!
    wapo wakuanzia jero na wengine ni msosi tu! unaenda kuramba mkopo wa sukari mkuu!
     
Loading...