Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sinywi pombe tena!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Shukuru, Jun 1, 2011.

  1. Shukuru

    Shukuru JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Sep 3, 2007
    Messages: 751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Jamaa mmoja alikuwa na desturi ya kwenda baa na rafiki yake kwa kipindi kirefu, kwa bahati mbaya rafiki yake huyu alifariki dunia. Jamaa akawa kila akienda baa anaagiza bia mbili na glass mbili, kisha anamimina kila bia kwenye glass yake, halafu anakunywa huku na huku mpaka zote zinaishia kwa kupishana fundo moja, kisha anaagiza zingine tena mpaka atosheke kwa staili hiyo hiyo.

    Mhudumu aliyekuwa anamhudumia akawa anapata maswali mengi juu ya tabia ya mteja wake huyu mkongwe. Baada ya kusubiri sana, siku moja yule jamaa allikuja na kuagiza bia moja na glass moja, ilipoisha akaagiza bia moja nyingine. Yule mhudumu akashangaa na kuamua kutoa dukuduku lake moyoni, akamuuliza kuwa kipindi cha nyuma ulikuwa unaagiza bia mbili kwa mpigo vipi leo unaagiza bia moja moja? Jamaa kwa masikitiko makubwa akasema;

    "nililkuwa na rafiki yangu tukiwa tukinywa bia pamoja kila siku, mwaka jana rafiki yangu alifariki, na muda wote huo nilikuwa naagiza bia mbili, yangu moja na nyingine ya rafiki yangu kwa kumuenzi, sasa kuanzia leo nimeamua kuacha kunywa pombe kwani nyumbani mke amezidisha malalamiko, ila hii ni kwa ajili ya huyo rafiki yangu maana sijui kama yeye angeamua kuacha kama mimi...."
     
  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    imerudiwa mara ya nne sasa
     
Loading...