Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sintofahamu adhabu ya kafulila

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpui Lyazumbi, Dec 28, 2011.

  1. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Natazama TBC1 hapa, kubwa kuhusu Mh. Kafulila na wenzake ni tafsri ya kisheria kuhusu kuvuliwa uanachama. Dkt. Mvungi anasema NCCR haina pingamizi juu ya amri ya mahakama kuu. Anasema baadhi vyombo vya habari vinachakachua amri ya mahakama. Hata hivyo chama kimeshamvua uanachama na mpaka kiandike barua kwa spika. Kuvulia uanachama haikuwa automatic process ya ku loose ubunge...
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mvungi ni Kiongozi wa NCCR kupitia CCM
     
  3. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Ndo naipata kupitia kwako
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,154
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    kafulila ni muwakilishi bomu, anafaa kuwa mkulima wa korosho.
     
Loading...