Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sinkala Ulishaoa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by PakaJimmy, Sep 13, 2009.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Vp Jamani, huyu mwaJF anayetembea kwa jina la Sinkala alishajipatia jiko?
    Maana tulitangaziwa humu jamvini juu ya harusi yake kwamba ingekuwa August hii... au alikatishwa tamaa na vitisho vya akina Fidel180!
    Na je kama ilifanyika, wanaJF mnaoishi huko Darisalama mlihudhuria?
     
  2. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Tayari nilishaoa Mkuu, nashukuru Mungu mambo yalienda vizuri, na pia nachukua nafasi hii kuwashukuru members waliojumuika nami kwa namna moja au nyingine.
     
  3. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hONGERA Comrade Sinkala
    MUNGU mwenye rehema na neema akujalie ndoa yenye amani

    By the way nakuona hapo kwenye avatar yako umemchukua mbuzi unampeleka ukweni kusema asante!
     
  4. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Haa haa haaa!!! Naona yeye ametangulia mbele yangu, sasa sijui tuseme mimi nampeleka au yeye ndo ananipeleka !!! All in all, nashukuru kwa baraka zako!
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160

    Vp uliweza kumtambua mwanajf yeyote hapo ukumbini?
     
  6. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Amen
     
  7. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Yeah, wakuu Fidel180, Geoff na Maxence Melo walikuwa pamoja nami. Yupo pia member ninayemfahamu kwa jina lake halisi ila ID yake humu siijui, yeye pia alikuwepo ila sitamtaja hapa.
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160

    Du...hii kali.
    Na Fidel180 alikuwepo! huoni kuwa ni tishio kwa usalama wa ndoa yako! Ni mchafuzi sana huyu jamaa, usicheke nae bana! Chunga sana simu ya mkeo mzee, usikute keshaanza kumdipudipu!
     
  9. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ha ha haaa!! Nadhani unamtilia shaka kutokana na zile thread zake za wiki iliyopita zenye title ya "Ananing'ata" na "Naambiwa ana mimba yangu". Mimi naona ni muungwana tu, ila kwa kuwa sasa yupo offline, tusubiri atakapokuja kulogin humu, nadhani atajibu tuhuma hizo !!
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mazee usipime yule dogo hupenda kuonja onja hasa vya watu! huyo mbwa ama mbuzi? sijavaa miwani yangu!
     
  11. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naomba nianze kumtetea mshikaji wangu Fidel80 kuwa hana hizo tabia kabisa na Mhe. Jimmy please husimchafue mshikaji kiasi cha watu kumuogopa kama ukoma. Mimi kwanzan naona alistahili pongezi kwa kwenda kumpa kampani mdau mwenzetu na hii kimsingi ni kutuwakilisha sisi ambao tulikuwa na nia ya kwenda lakini hatukuweza kufanya hivyo.
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160

    Mzee Sipo unataka kunambia humjui Fidel180 wa humu ndani alivyo na anavyo`behave?...! Mi nimem`generalise kutokana na mitundiko yake tuyasomayo humu.
    But i dont know the real Fidel in the real world!
     
  13. Amosam

    Amosam Senior Member

    #13
    Sep 13, 2009
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Waambie tuu kama ni mimi!
     
  14. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Comrade Jimmy
    huyu fidel80 humu ndani ana mbwembwe tu wala hayuko kihivyo
    Pouwa lakini ndio JF inapendeza hivi kwa kubadilishana ideas
     
  15. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Unajua tena, huyo mnyama kwa makabila mengine ni kitoweo kwa hiyo kupunguza ukali wa lugha simply tunamuita 'mbuzi' Inawezekana mkuu Sipo ni mnyalu ndo maana akamuita mbuzi !! :D
     
  16. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aaah! Aaah! Aaah! Aaah! Aaah!
     
  17. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hongera ndugu Sinkala. Maisha mema ya ndoa yenye amani na furaha.
     
  18. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #18
    Sep 14, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu tutake radhi mm na wanaJF wote tunaotoka pande za pale kwa mzee Mkwawa! Otherwise nakutakia maisha mema na yenye baraka ndani ya ndoa yako.Mtangulize sana Mungu maana kwake yeye kila jambo linawezekana.
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Sep 14, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu mm nilimpa hongera kwa maamuzi mazito aliyoyachukua kwa niaba ya members mm nilihudhuria sherehe hiyo nilikuwepo kwenye eneo la tukio kwakweli tulienjoy tulikula na kunywa na kusaza kwakweli harusi ilifana sana. Jamani atakae taka kufunga harusi hivi karibuni njooni hapa JF tangazeni watu tutawapa support.
    Shukrani mkuu Sinkala sasa najua shem anapika na kupakua swaaafi kabisa.
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Sep 14, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Lakini mkuu watu wanakuogopa huku jamvini. Punguza makali.
     
Loading...