Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sinkala (JF Member) kuoa karibuni!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Invisible, Aug 1, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Aug 1, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kwa wale mlio Dar na wale ambao mngependa kushirikiana na mwenzetu...

    Kuna mwenzetu (Sinkala) anatarajia kufunga ndoa mwezi huu.

    Kwa wale ambao wangependa kushirikiana katika kuiwakilisha JF ama kushirikiana na mwenzetu katika hali na mali tuwasiliane via PM ili niwape mwongozo wa huyu mwenzetu.

    Aidha unaweza kuwasiliana na Maxence via +255713444649.

    JF itatoa zawadi yake katika harusi hii. Ushirikiano wenu unakaribishwa sana.
     
  2. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kila la Heri Sinkala kwa kufanya maamuzi magumu.
     
  3. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kila la kheri Sinkala, Mungu awatangulie katika maandalizi yenu ya ndoa takatifu.
    Umefanya uamuzi wa maana wa kuoa.
    Apataye mke, amepata kitu chema, naye ajipatia kibali kwa Bwana.
     
  4. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Congrats Sinkala. Mods can we possibly get pics & vids of the occasion? Kama Mr. Sinkala will approve.
     
  5. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #5
    Aug 1, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mhhhhhh
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hongera kijana Sinkala kwa kuuvua ukapera na kupata Jiko umetuonyesha njia na sisi tutakufuata punde. Kila la kheri mkuu.
     
  7. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu si yanaitwa Pingu za maisha?kwanini neno "Pingu"......
     
  8. Komamanga

    Komamanga JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2009
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hongera sana Sinkala

    Kila la kheri na Mungu awatangulie kwa kila mipango na maisha kwa ujumla
     
  9. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    yaani ya kwako hata kama nikiwa wapi kama ukihabarisha mapema muhimu nihudhurie...lol naisubiria kwa hamu!....kila la kheri Sinkala.
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahaha Nyamayao subili utaarifiwa tu hapa hapa tena manaake itakuwa bab kubwa....nitafunika mbona.
     
  11. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ndio mana nipo mkao wa kula luv....
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Haya luv bado nipo kwenye mchakato wa kumpata manaake kufunga PINGU za maisha si mchezo kuna milima na mabonde itabidi nivuke.
     
  13. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hongera sana mkuu...
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nasita kukupa hongera.....unatafuta kero kuowa mazee, uliza waliowa wakuambie ukweli....naona wengi tunasepa hicho kipengele....kwanini msiishi pamoja tu....na hata watoto mkazaa kuliko kujivalisha pingu?

    Hongera basi kwa kuwa wengi wamekuambia ila I have warned you with your decision in the first place

    Mas
     
  15. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh Mkuu Sinkala umekubali kuuza uhuru wako?
    Ila hongera sana, is one step forward
     
  16. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kubwa ni hii ya kuwahi kurudi home, umechelewa sana saa tatu
     
  17. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Project 2012 sio Fidel80

    Kuoa nyie kazi wacha kabisa
     
  18. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mkuu Mas. Heshima mbele.
    Unaongea kwa uzoefu au hisia. Na kama kakwambia mtu umeuliza na wengine? Labda nikupe uzoeafu wangu. Kwa ufupi, "getting married is of the great decison I ever made in my life. I will never regret"!! Ila kila mtu analo lake ni si lazima aseme kama mimi!:rolleyes:
     
  19. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mkuu nifikishie salamu zangu kwa kijana Sinkala zenye kumtakia kila la heri. Huu ni uamuzi unaofanywa na watu wachache kwa hiyo big up! Asimsikilize mtu, moyo wake tu. Sisi twaweza kumpa uzoefu tu lakini yeye asonge mbele. Kama ningeweza, basi siku hiyo ningekuwepo ili nimuume sikio na kumwambia kuwa saa yake ya ukombozi ni saa hiyo hiyo anapoachana na maisha ya kutanga tanga kama ndege. Mwambie apige kwata na kusonga mbele. Asimtishe mtu ila asiende kufanya majibio. Afanye kweli (huyo mdogo wangu) ili aingie kwenye orodha ya wanaume (na baba) wachache tuliobaki kwenye hii dunia ya vichaa wa utandawazi!!
     
  20. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mmmmhhh!!! ambao hamjaoa mmetukanwa na Dark City kwenye hii post yake, isomeni kwa makini
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...